Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, Intel® Core™ 5 120U புரோசேசர் (10 கோர், 5.0 GHz வரை, 12 MB cache), 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ
SKU: Treo-i5_14-32-m128-12_7-m-11P-0
₹53,800
₹64,600
/ $560
உங்கள் பணி, புதிய உயரத்தில்: Thinvent® Treo Mini PC.
Spécifications
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 14வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 120U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 5 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 2 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.12கிகி, 1.35கிகி |
புறபொருள்கள்
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
Animation d'assemblage
நவீன தொழில்நுட்பத்தின் சாரம், இப்போது உங்கள் மேசையில்! சக்திவாய்ந்த இந்த மினி பிசி, உங்கள் அன்றாட பணிகளை மின்வேகத்தில் செய்து முடிக்க உதவுகிறது. வீடு, அலுவலகம், கல்வி நிலையம் எங்கிருந்தாலும் சரி, உங்கள் திறமைகளை முழுமையாக வெளிப்படுத்த ஒரு சிறந்த கருவியாக இது செயல்படும்.
ஏன் Thinvent® Treo Mini PC தேர்வு செய்ய வேண்டும்
வேகமும் மென்மையும்
- பல பணிகளை ஒரே நேரத்தில் சுமையில்லாமல், தடங்கலில்லாமல் செய்யுங்கள். வீடியோ கலந்தாலோசனைகள், தரவு பகுப்பாய்வு, கிரியேட்டிவ் பணிகள் எதுவானாலும் இது உங்களுக்குத் துணை நிற்கும்.
வெற்றிகரமான வடிவமைப்பு
- 100% இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு தயாரிக்கப்பட்ட இந்த சாதனம், திடமான அலுமினிய கேஸிங் கொண்டது. கருப்பு நிறம் வெப்பத்தை திறம்பட சிதறடிக்க உதவுகிறது. மேலும், திடமான உலோக கட்டமைப்பும் மென்மையான முடிப்பும் நீண்டகால ஆயுளை தருகிறது.
எங்கேயும் பொருந்தும்
- மிகக் குறைந்த இடத்தையே எடுத்துக்கொள்ளும் இந்த கம்ப்யூட்டர், உங்கள் மேசையை அலங்காரமாக வைத்திருக்கும். வெசா மவுண்ட் உதவியால் மானிட்டர் பின்புறமோ, சுவரிலோ மறைத்து வைக்கலாம், மிகவும் சுத்தமான ஒரு வெர்க்ஸ்பேஸ் கிடைக்கும்.
தனிப்பட்ட தொடுகை
- பெரிய தேவைகளுக்கு, நீங்கள் விரும்பும் வண்ணங்களிலும் வடிவமைப்பிலும் இதை தனிப்பயனாக்கலாம். உங்கள் பிராண்ட் அல்லது விண்ணப்பத்திற்கு ஏற்றவாறு இதை மாற்றி அமைத்துக் கொள்ளுங்கள்.
நவீன இணைப்புத் திறன்
- பல மானிட்டர்கள், புற சாதனங்கள் மற்றும் உயர்-வேக இணையத்தை இணைத்து, உங்கள் பணி மேடையை விரிவுபடுத்துங்கள். வயர்லெஸ் தளங்களில் நிலையான இணைப்பு, கோப்புப் பரிமாற்றங்களை உடனடியாக்குகிறது.
Windows 11 Pro மூலம் பாதுகாப்பும் ந