Thinvent® ટ્રીઓ મિની પીસી, Intel® Core™ 5 120U પ્રોસેસર (10 કોર), 5.0 GHz સુધી, 12 MB cache), 32GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, DOS, Thinvent® કીબોર્ડ અને માઉસ સેટ
Артикул: Treo-i5_14-32-m512-12_7-X-DOS-KM
₹55,600
₹66,700
/ $580
સ્પેસની બચત, કામની ગતિ! Thinvent® Treo Mini PC.
Характеристики
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | ચૌદમી |
| સિરીઝ | i5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 120U |
| કોર્સ | 10 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 5 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 32 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 512 GB |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 2 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી ૩.૦ | 2 |
| યુએસબી ૨.૦ | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 3 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 224mm × 319mm × 85mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.64કિલો, 1.86કિલો |
એક્સેસરીઝ
| કીબોર્ડ અને માઉસ | 1 |
| VESA માઉન્ટ | 1 |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | FreeDOS |
Анимация сборки
તમારા ડેસ્કની જગ્યા બચાવવી હોય કે ઓફિસની ડિઝાઇનમાં ટેકનોલોજીને સુરેખ સમાવવી હોય, આ એકદમ સાચો વિકલ્પ છે. આપણા ભારતમાં 100% ડિઝાઇન અને બનાવટ.
શા માટે ખરીદવું?
- ઘણું ઓછી જગ્યા લેતું, પણ પૂરી પાવરફુલ પરફોર્મન્સ. તમારા મોનિટરની પાછળ પણ ફિટ થઈ જાય!
- ભરપૂર સ્પીડ અને સ્મૂધ ચાલે એવું, રોજબરોજના તમામ ટાસ્ક્સ માટે પરફેક્ટ.
- સોલિડ અલ્યુમિનિયમ બિલ્ડ અને બ્લેક કલરની ફિનિશ હીટ ડિસિપેશન માટે શ્રેષ્ઠ, જેથી લાંબા સમય સુધી ઠંડુ અને સ્થિર ચાલે.
- વીસા માઉન્ટની મદદથી દિવાલ અથવા મોનિટર પાછળ ચોખ્ખો, વાયરલેસ લુક મેળવો.
- સાથે આવે છે Thinvent® કીબોર્ડ અને માઉસ સેટ, બસ બોક્સ ખોલો અને કામ શરૂ કરો!
તમારી જરૂરિયાત મુજબ કસ્ટમાઇઝ કરો
જો તમારી મોટી ઓર્ડર હોય, તો તમે તમારી પસંદનો કલર અને ડિઝાઇન મેળવી શકો છો!
કોને માટે સરસ?
- ઘરે અભ્યાસ કે ઓફિસમાં વર્ક: બિલનો ભરવો, ઈમેઈલ, ઓનલાઈન ક્લાસ, પ્રેઝન્ટેશન – બધું સરળ.
- ડિજિટલ ડિસ્પ્લે: શોપ, હોટલ, રેસ્ટોરન્ટમાં માહિતી અથવા જાહેરાત દર્શાવવા.
- ઓફિસનું કોમ્પેક્ટ સોલ્યુશન: દરેક