Thinvent® Treo Mini PC, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ 5 120U ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ (10 ਕੋਰ, 5.0 GHz ਤੱਕ, 12 MB cache), 4GB DDR4 ਰੈਮ, 512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀ, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, Thinux™ ਐਮਬੈਡਡ ਲਿਨਕਸ, Thinvent® ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ ਸੈਟ
SKU: Treo-i5_14-4-m512-12_5-X-Thinux-KM
₹39,300
₹47,200
/ $410
ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਾ ਕੰਮ, ਤੁਹਾਡੇ ਹਿਸਾਬ ਨਾਲ: Thinvent® Treo Mini PC
સ્પષ્ટીકરણો
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | 14ਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i5 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 120U |
| ਕੋਰ | 10 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | <b>Intel®</b> 5 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | ੪ ਜੀਬੀ |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 512 ਜੀ.ਬੀ. |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 2 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| ਯੂ.ਐੱਸ.ਬੀ 3.0 | 2 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 2 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 3 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.55kg, 1.77kg |
ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼
| ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ | 1 |
| VESA ਮਾਊਂਟ | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
એસેમ્બલી એનિમેશન
ਅਸਲੀ ਸ਼ਕਤੀ, ਛੋਟੇ ਪੈਕੇਜ 'ਚ
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਹਰ ਕੰਮ ਦਾ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਸਾਥੀ ਹੈ। ਇਹਦੀ ਤੇਜ਼ ਅਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਸ਼ਕਤੀ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਰੁਕਾਵਟ ਦੇ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਨਿਰਖੱਟੇ ਪੂਰੇ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਚਾਹੇ ਔਫ਼ਿਸ ਦਾ ਕੰਮ ਹੋਵੇ, ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਔਨਲਾਈਨ ਪੜ੍ਹਾਈ, ਜਾਂ ਘਰੇਲੂ ਮਨੋਰੰਜਨ, ਇਹ ਹਰ ਚੀਜ਼ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ।
ਕਿਉਂ ਚੁਣੋ Thinvent Treo Mini PC
ਤੁਹਾਡੀ ਆਵਾਜ਼ 'ਤੇ ਚੱਲਣ ਵਾਲਾ
- ਬਿਲਕੁਲ ਨਵਾਂ, ਆਸਾਨ ਅਤੇ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸਮਝਦਾ ਹੈ।
- ਇਹਨੂੰ ਚਲਾਉਣਾ ਬਹੁਤ ਆਸਾਨ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਤਕਨੀਕੀ ਝੰਜਟ ਨਹੀਂ।
- ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ ਤੋਂ ਹੀ ਇਹਨੂੰ ਦੂਰ ਬੈਠੇ ਮੈਨੇਜ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਇਹ ਵੱਡੀ ਸਹੂਲਤ ਹੈ।
ਹਰ ਜਗ੍ਹਾ, ਹਰ ਤਰਾਂ ਦੇ ਕੰਮ ਲਈ
- ਇਹਦਾ ਛੋਟਾ ਅਕਾਰ ਅਤੇ VESA ਮਾਊਂਟ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਇਹਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਕ੍ਰੀਨ ਪਿੱਛੇ, ਕਿਤੇ ਵੀ ਲਗਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।
- ਪੂਰਾ ਭਾਰਤ 'ਚ ਬਣਿਆ ਅਤੇ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ, ਭਰੋਸੇ ਦੀ ਨਿਸ਼ਾਨੀ।
- ਠੋਸ ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ ਬਾਡੀ ਨਾ ਸਿਰਫ਼ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗਦੀ ਹੈ, ਬਲਕਿ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨੂੰ ਠੰਡਾ ਵੀ ਰੱਖਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਜੋ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਬਿਨਾਂ ਰੁਕੇ ਕੰਮ ਕਰੇ।
ਤੁਹਾਡੀ ਮਰਜ਼