Thinvent® ట్రియో మినీ పిసి, Intel® Core™ 5 120U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, 5.0 GHz వరకు, 12 MB cache), 64GB DDR4 RAM, 128GB ఎస్ఎస్డీ, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, OS లేకుండా, Thinvent® కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ సెట్
SKU: Treo-i5_14-64-m128-12_7-X-W_OS-KM
₹69,500
₹83,400
/ $720
పవర్ ప్యాక్ చేసిన, పూర్తిగా భారతీయ మినీ PC!
Specifiche Tecniche
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 14వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 120యు |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 5 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 64 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 128 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 2 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.0 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 3 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 224mm × 319mm × 85mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.64కేజీ, 1.86కేజీ |
ఉపకరణాలు
| కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ | 1 |
| VESA మౌంట్ | 1 |
Operating System
| Operating System | OS లేకుండా |
Animazione di Assemblaggio
మీ డిజిటల్ ప్రపంచాన్ని సంగ్రహించండి, ఈ మినీ పవర్హౌస్తో.
ఇది కేవలం కంప్యూటర్ కాదు, మీ అన్ని డిజిటల్ ఆవశ్యకతలకు స్మార్ట్ సొల్యూషన్
ఎందుకు మీకు ఇది ఎంతో ఉపయోగపడుతుంది
- మీ ఇంటి లేదా ఆఫీస్ స్థలాన్ని ఆక్రమించకుండా, డెస్క్ కింద లేదా మానిటర్ వెనుక దాచి పెట్టేందుకు సూపర్ కాంపాక్ట్ డిజైన్.
- భారీ మెటల్ బిల్డ్ మరియు స్మూత్ ఫినిష్ దీన్ని మరింత స్టైలిష్గా మరియు మన్నికైనదిగా చేస్తుంది.
- ఇంటి వినోదం నుంచి ఆఫీస్ పనులు వరకు, స్మూత్గా మరియు త్వరగా పనులు చేయడానికి సరిపోయే పవర్.
- స్కూల్ ప్రాజెక్టులు, హోంబ్యాంకింగ్, కంటెంట్ చూడటం, లైట్-లెవల్ గేమింగ్ - అన్నింటికీ పర్ఫెక్ట్ పార్ట్నర్.
- మీరు ఇష్టపడే ఏ ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్నైనా ఇన్స్టాల్ చేసుకోవచ్చు, మీ అవసరాలకు అనుగుణంగా కస్టమైజ్ చేసుకోవచ్చు.
ప్రత్యేకత
ఈ పవర్ఫుల్ మినీ PC 100% భారతదేశంలోనే డిజైన్ చేయబడి, తయారు చేయబడింది! దాని సాలిడ్ అల్యూమినియం బాడీ ఎఫీషియంట్ హీట్ డిస్పేషన్ కోసం, మరియు అందమైన బ్లాక్ కలర్లో ఉంటుంది. మీకు పెద్ద సంఖ్యలో అవసరమైతే, మీరు కస్టమ్ కలర్స్ మరియు డిజైన్లను కూడా ఆర్డర్ చేయవచ్చు.
మీ స్పేస్, మీ స