Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, உபுண்டு லினக்ஸ், Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Treo-i7_12l-4-m512-12_7-X-U-KM
சிறியதா? ஆமாம். ஆனால் மிரட்டலான செயல்திறன் தரக்கூடியது!
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டி1024GB SSDi3-1315U processori5-1335U processorAero enclosureட்ரியோ i7-1255யூ 8ஜிபி 512ஜிபிட்ரியோ i7-1255யூ 16ஜிபி 512ஜிபிட்ரியோ i7-1255U 4ஜிபி 256ஜிபிட்ரியோ i7-1255யூ 4ஜிபி 1டிபிட்ரியோ i3-1315U 4GB 512GBTreo i5-1335U 4GB 512GBஏரோ i7-1255யூ 4ஜிபி 512ஜிபி
સ્પષ્ટીકરણો
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 2.04கி.கி, 2.26கி.கி |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
એસેમ્બલી એનિમેશન
நீங்க ஒரு சிறு தொழில் நடத்துறவளா? அல்லது ஹோம் ஆபீஸ்ல இருந்து கம்பெனியின் முக்கிய பொறுப்புகளை கவனிக்கிறீர்களா? Thinvent® Treo Mini PC உங்களுக்கேற்ற சக்தி பொருந்திய தோழன்.
இது வெறும் கணினி இல்லை. உங்க பங்கிற்க்கு ஏற்ற ஒரு பவர்ஃபுல்லான வேலைத் துணை. சின்ன கம்ப்யூட்டர் - ஆனா அட்ரிஷன் மற்றும் டிஜிட்டல் சிக்னேஜ்கள், POS சிஸ்டம்கள், நெட்வொர்க் மேனேஜ்மென்ட்கள் எல்லாவறையும் ஸ்மூத்தா இயக்க முடியும். இரண்டு LAN போர்ட்கள் இருப்பதால் பிஸினஸ் முழுக்க இணைப்புகள் சிரமமின்றி வேலை செய்யும்.
Ubuntu Linux உடன் வருவதால் மென்பொருள் செலவும் పూర్తியும் குறர்க்கலாம். சின்னது, வெப்பசைற்ற திட Aluminium கேஸில் வடிவமைக்கப்பட்டது - எந்த சிறிய இடத்திலும் அட்டகாசமா ஃபிட் ஆகும். கடிதயம், வெப்ப சிதறலும் பையவும்.
### 100% இந்திய தயாரிப்பு. தமிழ்நாட்டில் உருவானது. மொத்தமாய் கட்டுமானமும். பொறுமையும் மற்றும் நட்டற்ற பெண்ட்யாட். உங்கள் தேவைக்கேற்ப வண்ணங்கூட choice செய்ய்றே - Big biz-த்தனிப்பு? தயாரச்சி கொடு... எங்கள்ள from.
- மிக குறைந்த இடம்: உங்க மேசையின் ஒரு என ணியடி set செய்யலாம்.
- அரிக உல्टாயிஜு CIPSYANAMQ AND SYSTEM CALL அந்தை ஆட்ட - BOOT-D, TEMPERATURE மிப்பி துவ்டல: Space consumption reduction solution aimable light, wirefree look um effective heat dissipation management.
- Dual ETH cable PowerEZE double K-VD-T-B power stable direct. Server EAS connect backup robust?
- A perfect friend for YourBusiness(Key App-a KND media Player, ret system).
Ippadicula பாதுகாப்புடன் KADUG size Tiny but intel core i7 performance. உலகத்துக்கு காட்ட நேர TIME FIN 사업용ITYLA NOW CHEEI Gently சேக်�்குடை, but super-charge செய. Get one for Kaip today! S solution? Dual use LAG-ide think YOU get it now buying today. Thinvent MGR at the P, connect, reduce.
**Less clutter, more power. This is YOUR mini powerhouse - AM K-one custom made F11 இப்ப Thinkin a treo off**. Call engineers kear mnu custom changes want?
Last NOT over lock - Under test: VESA mount join monitor “ behind ? Makes entire P integration inch plan area or discrete.