Thinvent® ಟ್ರಿಯೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಕೋರ್™ i7-1255U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (10 ಕೋರ್, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 256GB SSD, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Windows 11 Pro, Thinvent® ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಸೆಟ್
SKU: Treo-i7_12l-64-m256-12_7-X-11P-KM
₹73,000
₹87,600
/ $760
ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸಿ, Thinvent® Treo Mini PC ಜೊತೆ!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM128GB SSD512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿi3-1315U processori5-1335U processorAero enclosureಟ್ರಿಯೊ i7-1255U 16GB 256GBಟ್ರಿಯೋ i7-1255U 32GB 256GBಟ್ರಿಯೋ i7-1255U 64GB 128GBಟ್ರಿಯೊ i7-1255U 64GB 512GBಟ್ರಿಯೋ i3-1315U 64GB 256GBಟ್ರಿಯೊ i5-1335U 64GB 256GBಏರೋ i7-1255U 64GB 256GB
사양
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i7 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1255U |
| ಕೋರ್ಗಳು | 10 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.7 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 64 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 256 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 3 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 199.5 ಎಂಎಂ × 181.5 ಎಂಎಂ × 29.5 ಎಂಎಂ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 224 ಎಂಎಂ × 319 ಎಂಎಂ × 85 ಎಂಎಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 2.04ಕೆಜಿ, 2.26ಕೆಜಿ |
ಉಪಕರಣಗಳು
| ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ | 1 |
| ವೆಸಾ ಮೌಂಟ್ | 1 |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೋ |
조립 애니메이션
ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದ ಗೆಲುವಿನ ಸಂಗಾತಿ
ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಎತ್ತರದಲ್ಲೇ ಇರಲಿ
- ಸುಲಭವಾಗಿ ಹಲವಾರು ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ನಿರ್ವಹಿಸಿ
- ದಿನಪೂರ್ತಿ ಸ್ಥಿರವಾದ ಮತ್ತು ವೇಗವಾದ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಆನಂದಿಸಿ
- ಸಂಕೀರ್ಣವಾದ ಡಾಟಾ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ ಮತ್ತು ವರ್ಕ್ಫ್ಲೋಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ
ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಆದರೆ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವಂತ
- ನಿಮ್ಮ ಡೆಸ್ಕ್ ಸ್ಪೇಸ್ ಹೆಚ್ಚಿಸಿ, ಆದರೆ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯಲ್ಲಿ ರಾಜಿ ಹೇಳದೆ
- ಸುಲಭವಾಗಿ VESA ಮೌಂಟ್ ಬೆಂಬಲದೊಂದಿಗೆ ಮಾನಿಟರ್ ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿ ಅಳವಡಿಸಿ
- ದ್ವಿ LAN ಪೋರ್ಟ್ಗಳು ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಕನೆಕ್ಟಿವಿಟಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತವೆ
ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಮತ್ತು ಬಲವಾದ ನಿರ್ಮಾಣ
- 100% ಭಾರತದಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ತಯಾರಿಸಲಾಗಿದೆ
- ಘನ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಬಿಲ್ಡ್ ಉತ್ತಮ ಉಷ್ಣ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ
- ಮೃದುವಾದ ಪೌಡರ್ ಕೋಟಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ಬಾಳಿಕೆ ನೀಡುತ್ತದೆ
ನಿಮಗಾಗಿ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧ
- ದೊಡ್ಡ ಆದೇಶಗಳಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಬಣ್ಣ ಮತ್ತು ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು
- ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೋ ಮತ್ತು Thinvent® ಕೀಬೋರ್ಡ್-ಮೌಸ್ ಸೆಟ್ ಸಜ್ಜುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ
Thinvent® Treo Mini PC - ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರದ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಸ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಏರಿಸಿ!