Thinvent® ಯುನೋ 21.5" ಆಲ್ ಇನ್ ಒನ್ ಪಿಸಿ, Intel® ಪ್ರೊಸೆಸರ್ N95 (4 ಕೋರ್, 3.4 ಗಿಗಾಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 6 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, OS ಇಲ್ಲದೆ, ಫಿಕ್ಸ್ಡ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್
SKU: Uno22-95-16-m1024-12_5-X-W_OS-F
Pronto em 15 dias: 7 units
₹44,400
₹53,300
/ $460
ಎಲ್ಲವೂ ಒಂದೇ ಕಡೆ: ಸ್ಪಷ್ಟತೆ, ಸರಳತೆ, ಸಾಕಷ್ಟು ಸಾಮರ್ಥ್ಯ!
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM256GB SSD512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿN5095A processorN100 processorUno 23.8" enclosureಯುನೊ 21.5" N95 8ಜಿಬಿ 1ಟಿಬಿಯುನೊ 21.5" N95 32ಜಿಬಿ 1ಟಿಬಿಯುನೊ 21.5" N95 16ಜಿಬಿ 256ಜಿಬಿಯುನೋ 21.5" ಎನ್95 16ಜಿಬಿ 512ಜಿಬಿಯುನೊ 21.5" N5095ಎ 16ಜಿಬಿ 1ಟಿಬಿಯುನೊ 21.5" N100 16ಜಿಬಿ 1ಟಿಬಿಯುನೊ 23.8" N95 16ಜಿಬಿ 1ಟಿಬಿ
Especificações
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | N |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | ಎನ್95 |
| ಕೋರ್ಗಳು | 4 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 3.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 6 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 16 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 1024 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| ತೆರೆಯ ಗಾತ್ರ | 21.5 ಇಂಚು |
| ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ | 1920 × 1080 |
| ಪ್ರಕಾಶಮಾನತೆ | 250 ನಿಟ್ಸ್ |
| ವೀಕ್ಷಣ ಕೋನ | ಅಡ್ಡ 178°, ಲಂಬ 178° |
| ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಪಾಪ್ ಅಪ್, 2 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ |
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ಗಳು | 2 × 3 ವ್ಯಾಟ್ಸ್ |
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.0 | 2 |
| ಸೈಡ್ ಯುಎಸ್ಬಿ 2.0 | 2 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°ಸಿ ~ 35°ಸಿ |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | All-in-One |
| ನಿಂತುಕೊಳ್ಳಿ | ಸ್ಥಿರ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 490ಮಿಮೀ × 378ಮಿಮೀ × 55ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಮ್ ಮಿಶ್ರಲೋಹ, ಉಕ್ಕು ಮತ್ತು ಎಬಿಎಸ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| ಕೆನ್ಸಿಂಗ್ಟನ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| Net and Gross Weight | 7.91ಕೆಜಿ, 7.91ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | OS ಇಲ್ಲದೆ |
ನಿಮ್ಮ ಮೊದಲ ಪಿಸಿ, ಮನೆಯ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅಥವಾ ಕಾರ್ಯಾಲಯದ ವಿಶ್ವಾಸನೀಯ ಸಹಾಯಕ
ಸ್ಥಳವನ್ನು ಉಳಿಸುವ ಅದ್ಭುತ ವಿನ್ಯಾಸ
- ಕೇಬಲ್ ಗೊಂದಲ ಇಲ್ಲದ, ಎಲ್ಲಾ-ಒಂದೇ ಡಿಸೈನ್ನಿಂದ ಮೇಜು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿ.
- ತೆಳುವಾದ ಮತ್ತು ಸುಂದರವಾದ ಲೋಹದ ಬಾಡಿ, ಎಲ್ಲಾ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗೆ ಸೂಕ್ತ.
ದಿನನಿತ್ಯದ ಕೆಲಸಗಳಿಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ
- ಮಕ್ಕಳ ಓದು, ಆನ್ಲೈನ್ ತರಗತಿ, ವೀಡಿಯೊ ನೋಟ ಮತ್ತು ಹಾಡುಗಳಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ವೇಗ.
- ಹೋಮ್ ಆಫೀಸ್ ಕೆಲಸ, ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್ಗಳು, ಸ್ಟಾಕ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಬ್ರೌಸಿಂಗ್ ಸುಲಭ.
- ಪಾಪ್-ಅಪ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಗೌಪ್ಯತೆಯನ್ನು ಕಾಪಾಡುತ್ತದೆ.
ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಮತ್ತು ಬಡ್ಜೆಟ್ಗೆ ಅನುಕೂಲಕರ
- ಗಟ್ಟಿಯಾದ ಬಿಲ್ಡ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣದಿಂದ ದೀರ್ಘಕಾಲ ಸೇವೆ.
- ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದ ಯಾವುದೇ ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಅನ್ನು ನೀವೇ ಸ್ಥಾಪಿಸಿ, ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಖರ್ಚಿಲ್ಲ.
- ನೇರ ಇಥರ್ನೆಟ್ ಕನೆಕ್ಷನ್ನಿಂದ ಸ್ಥಿರ ಇಂಟರ್ನೆಟ್, ವೈ-ಫೈ ತೊಂದರೆ ಇಲ್ಲ.
ಥಿನ್ವೆಂಟ್ ಯೂನೋ: ದಿನಬಳಕೆಯ ಡಿಜಿಟಲ್ ಜೀವನವನ್ನು ಸರಳ ಮತ್ತು ಸುಂದರವಾಗಿ ಮಾಡಲು.