Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, இன்டெல்® புரோசெசர் N95 (4 கோர், 3.4 GHz வரை, 6 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி, நிலையான நிற்கும் தாங்கி
SKU: Uno22-95-16-m256-12_5-X-11I-F
15 நாட்களில் தயார்: 7 units
₹38,100
₹45,700
/ $400
எல்லாம் ஒரே இடத்தில்: சுத்தமான, சிம்பிள் கம்ப்யூட்டிங்!
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM128ஜிபி எஸ்எஸ்டி512ஜிபி எஸ்எஸ்டிN5095A processorN100 processorUno 23.8" enclosureயூனோ 21.5" N95 8ஜிபி 256ஜிபியூனோ 21.5" N95 32GB 256GBஉனோ 21.5" N95 16GB 128GBUno 21.5" N95 16GB 512GBஉனோ 21.5" N5095A 16GB 256GBஉனோ 21.5" N100 16GB 256GBஉனோ 23.8" N95 16GB 256GB
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N95 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.4 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | சரிசெய்யப்பட்டது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 7.91கி.கி, 7.91கி.கி |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 என்ட்ரி |
அன்றாட கணினி தேவைகளுக்கு ஏற்ற சிறந்த துணை
உங்கள் வேலைகளை எளிதாக்கும் நவீன வடிவமைப்பு
- குழப்பமில்லாத ஒற்றை கம்ப்யூட்டர் அமைப்பு. கேபிள்கள், CPU பெட்டி என்று சிக்கல் இல்லை.
- மேசையை அலங்காரமாகவும், அதிக இடத்தையும் வைத்திருக்க உதவுகிறது.
- இடத்தை சேமிக்கும் ஸ்லிம் டிசைன், எந்த மேசையிலும் அழகாக பொருந்தும்.
எளிமையானது, ஆனால் திறமையானது
- அன்றாட பயன்பாட்டிற்கு தேவையான அனைத்து பணிகளையும் சுமூகமாக செய்து முடிக்கும்.
- வீடியோ கான்ஃபரன்ஸிங், ஆன்லைன் கிளாஸ், டாகுமென்ட்ஸ் எடுத்தல், இணைய உலாவல் போன்ற அன்றாட பணிகளுக்கு ஏற்றது.
- புதிய விண்டோஸ் உடன், பழக்கமான, பாதுகாப்பான, நிலையான அனுபவம்.
உங்கள் வாழ்க்கையை எளிதாக்க
- வீட்டுப் பயன்பாட்டிற்கு சரியானது - குழந்தைகள் படிப்பு, குடும்ப உறுப்பினர்களின் இணைய பயன்பாடு.
- சிறு வணிகங்கள், கடைகள், ரிசப்ஷன் பகுதிகளில் கணினி தேவைகளுக்கு மிகவும் பொருத்தமானது.
- பள்ளி, கல்வி நிறுவனங்களில் மாணவர்களுக்கான பயன்பாட்டிற்கு சிறந்தது.
குறைந்த மின்சாரம், அதிக நம்பகத்தன்மை
- மற்ற கம்ப்யூட்டர்களை விட குறைந்த மின்சாரத்தில் இயங்கி, பில் சுமையை குறைக்கிறது.
- வலுவான கட்டுமானம், நீண்டகாலம் சிரமில்லாமல் பணியாற்றும்.
Thinvent® Uno AIO PC - அன்றாட சவால்களுக்கு ஒரு நவீன, நம்பகமான தீர்வு!