Thinvent® ಯುನೋ 21.5" ಆಲ್ ಇನ್ ಒನ್ ಪಿಸಿ, Intel® ಪ್ರೊಸೆಸರ್ N95 (4 ಕೋರ್, 3.4 ಗಿಗಾಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 6 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, Windows 11 IoT, ಫಿಕ್ಸ್ಡ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್
SKU: Uno22-95-4-m256-12_5-m-11I-F
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 7 units
ನಿಮ್ಮ ದಿನದ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳಿಗೂ ಸ್ನೇಹಿತನಾಗಿ ನಿಲ್ಲುವ ಒಂದೇ ಒಂದು ಸಂಪೂರ್ಣ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್!
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM128GB SSD512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿN5095A processorN100 processorUno 23.8" enclosureಯುನೋ 21.5" ಎನ್95 8ಜಿಬಿ 256ಜಿಬಿಯುನೋ 21.5" ಎನ್95 16ಜಿಬಿ 256ಜಿಬಿಉನೋ 21.5" ಎನ್95 4ಜಿಬಿ 128ಜಿಬಿಉನೋ 21.5" ಎನ್95 4ಜಿಬಿ 512ಜಿಬಿಉನೋ 21.5" ಎನ್5095ಎ 4ಜಿಬಿ 256ಜಿಬಿಉನೋ 21.5" ಎನ್100 4ಜಿಬಿ 256ಜಿಬಿಉನೋ 23.8" ಎನ್95 4ಜಿಬಿ 256ಜಿಬಿ
వివరణలు
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | N |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | ಎನ್95 |
| ಕೋರ್ಗಳು | 4 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 3.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 6 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 4 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 256 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| ತೆರೆಯ ಗಾತ್ರ | 21.5 ಇಂಚು |
| ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ | 1920 × 1080 |
| ಪ್ರಕಾಶಮಾನತೆ | 250 ನಿಟ್ಸ್ |
| ವೀಕ್ಷಣ ಕೋನ | ಅಡ್ಡ 178°, ಲಂಬ 178° |
| ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಪಾಪ್ ಅಪ್, 2 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ |
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ಗಳು | 2 × 3 ವ್ಯಾಟ್ಸ್ |
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.0 | 2 |
| ಸೈಡ್ ಯುಎಸ್ಬಿ 2.0 | 2 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°ಸಿ ~ 35°ಸಿ |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | All-in-One |
| ನಿಂತುಕೊಳ್ಳಿ | ಸ್ಥಿರ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 490ಮಿಮೀ × 378ಮಿಮೀ × 55ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಮ್ ಮಿಶ್ರಲೋಹ, ಉಕ್ಕು ಮತ್ತು ಎಬಿಎಸ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| ಕೆನ್ಸಿಂಗ್ಟನ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| Net and Gross Weight | 7.91ಕೆಜಿ, 7.91ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಐಒಟಿ ಎಂಟರ್ಪ್ರೈಸ್ ಎಲ್ಟಿಎಸ್ಸಿ 2024 ಎಂಟ್ರಿ |
ನಿಮ್ಮ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿದ ಸ್ಥಳ ಮತ್ತು ಬಜೆಟ್ ಎರಡನ್ನೂ ಗೌರವಿಸುವ ಡಿಸೈನ್
ಎಲ್ಲವೂ ಒಂದೇ ಜಾಗದಲ್ಲಿ: ಸೀಮಿತ ಜಾಗವಿರುವ ಮನೆ, ಆಫೀಸ್ ಅಥವಾ ಅಂಗಡಿಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ. ಮಾನಿಟರ್ ಮತ್ತು ಸಿಪಿಯು ಒಂದಾಗಿರುವುದರಿಂದ ತಂತಿಗಳ ಗೊಂದಲ ಇಲ್ಲ, ಸ್ಥಳ ಉಳಿತಾಯವಿದೆ.
ಸುಲಭ ಸ್ಥಾಪನೆ: ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ! ಇನ್ನೆಂದೂ ಭಾರೀ CPU ಬಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ.
ಸ್ವಚ್ಛ ಮತ್ತು ಆಧುನಿಕ ನೋಟ: ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಮತ್ತು ಸ್ಟೀಲ್ನಿಂದ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟ ಈಲಗೇನ್ ಡಿಸೈನ್ ಯಾವುದೇ ಮೇಜು ಅಥವಾ ಕೌಂಟರ್ಗೆ ಸೊಗಸನ್ನು ತರುತ್ತದೆ.
ದಿನಂಪ್ರತಿಯ ಉಪಯೋಗಕ್ಕೆ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ
ಬಳಕೆಗೆ ಸಿದ್ಧ: ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಇಂಟರ್ನೆಟ್, ವರ್ಡ್, ಎಕ್ಸೆಲ್, ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಬ್ರೌಸಿಂಗ್, ವೀಡಿಯೋ ಕಾಲ್ಸ್, ಮಕ್ಕಳ ಓದು – ದಿನಬಳಕೆಯ ಎಲ್ಲಾ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ.
ನಿಧಾನವಿಲ್ಲದ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ: ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಮೃದುವಾಗಿ ಮತ್ತು ವೇಗವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಶಕ್ತಿ.
ನಿಷ್ಕಂಟಕ ಮನೋರಂಜನೆ: 21.5" ಸ್ಪಷ್ಟ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಮತ್ತು ಸ್ಟೀರಿಯೋ ಸ್ಪೀಕರ್ಸ್ಗಳು ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಮೂವಿಗಳು ಅಥವಾ ಸಂಗೀತ ಆನಂದಿಸಲು ಉತ್ತಮ.
ಸುರಕ್ಷಿತ ಸಂಪರ್ಕ: ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ ವೈ-ಫೈ ಮತ್ತು ಫಾಸ್ಟ್ ಇಥರ್ನೆಟ್ ನಿಮ್ಮ ಅಂತರ್ಜಾಲ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ವೇಗವಾಗಿ ಮತ್ತು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಇಡುತ್ತದೆ.
ಯಾರಿಗಾಗಿ?
ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಕೊಳ್ಳುವವರು.
ಹೋ