Thinvent® Uno 21.5" ઓલ ઇન વન પીસી, ઇન્ટેલ® પ્રોસેસર એન95 (4 કોર, 3.4 GHz સુધીની ગતિ, 6 MB cache), 64GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, Thinux™ એમ્બેડેડ લિનક્સ, ફિક્સ્ડ સ્ટેન્ડ
SKU: Uno22-95-64-m1024-12_5-X-Thinux-F
15日以内に準備完了: 7 units
₹71,000
₹85,200
/ $740
અડધી જગ્યા, પૂરો કંટ્રોલ: તમારી બધી જરૂરિયાતો માટેનો એકમાત્ર PC!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM256GB SSD512GB SSDN5095A processorN100 processorUno 23.8" enclosureયુનો 21.5" એન95 16જીબી 1ટીબીયુનો 21.5" એન95 32જીબી 1ટીબીયુનો 21.5" એન95 64જીબી 256જીબીયુનો 21.5" એન95 64જીબી 512જીબીયુનો 21.5" એન5095એ 64જીબી 1ટીબીયુનો 21.5" એન100 64જીબી 1ટીબીયુનો 23.8" એન95 64જીબી 1ટીબી
仕様
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | N |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | એન95 |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 3.4 GHz |
| કેશ | 6 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 64 GB |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| સ્ક્રીન સાઇઝ | 21.5 ઇંચ |
| રેઝોલ્યુશન | 1920 × 1080 |
| તેજ | 250 નિટ્સ |
| દૃશ્યકોણ | આડું 178°, ઊભું 178° |
| કેમેરા | પૉપ અપ, 2 મેગાપિક્સલ |
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર્સ | 2 × 3 વોટ્સ |
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી ૩.૦ | 2 |
| સાઇડ USB 2.0 | 2 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | All-in-One |
| સ્ટેન્ડ | નિયત |
| પરિમાણો | 490mm × 378mm × 55mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ એલોય, સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| કેન્સિંગ્ટન લૉક | હા |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૭.૯૧કિગ્રા, ૭.૯૧કિગ્રા |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
એક જ ડિસ્પ્લેમાં સમાઈ ગયેલી સ્માર્ટ કાર્યશક્તિ
બધું એકઠું, ગડબડ શૂન્ય
- તમારી ડેસ્ક પર સ્વચ્છ અને ઓપરેટિંગ સિસ્ટમની ઝડપ અનુભવો. બધા વાયર અને એક્સ્ટ્રા ભાગો અંદર જ સમાઈ ગયેલા છે!
- શરૂ થાય તુરંત, કામ પૂરું કરો ઝડપથી. રોજબરોજના કામકાજમાં ફાસ્ટ અને સ્મૂથ અનુભવ મેળવો.
તમારા વ્યવસાયનો ભરોસાપાત્ર સાથી
- સ્કૂલ, ઓફિસ અથવા ઘરે શીખવા માટે આદર્શ. ડોક્યુમેન્ટ્સ, સ્પ્રેડશીટ્સ, પ્રેઝન્ટેશન્સ અને વેબ બ્રાઉઝિંગ સરળતાથી કરો.
- મજબૂત બિલ્ટ-ક્વાલિટી અને સુરક્ષિત ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ સાથે લાંબા સમય સુધી ચાલે એવી પરફોર્મન્સ.
સરળ અને સુરક્ષિત
- બિલ્ટ-ઇન રિમોટ મેનેજમેન્ટ સાથે તકનીકી મુશ્કેલીઓથી મુક્તિ. જરૂર પડ્યે સપોર્ટ ટીમ દૂરથી જ કનેક્ટ થઈને મદદ કરી શકે!
- મહત્વના ડેટાને સુરક્ષિત રાખો. વાઇરસ અને માલવેરની ચિંતા વગર કામ કરો.
એક અનોખી સુવિધા
- SIP વીડિયો કૉલિંગ સપોર્ટ! આપની જરૂરિયાત મુજબ વૉઇસ અને વીડિયો કૉલ એપ્લિકેશન ઇન્સ્ટોલ કરી શકો છો, જે બિઝનેસ મીટિંગ્સ અ