Thinvent® యూనో 21.5" ఆల్ ఇన్ వన్ పీసీ, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ N97 (4 కోర్), 3.6 GHz వరకు, 6 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, DOS, ఫిక్స్డ్ స్టాండ్
SKU: Uno22-97-4-m256-12_5-m-DOS-F
Lieferbar in 15 Tagen: 5 units
Spezifikationen
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | N |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | N97 |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 3.6 GHz |
| కాషే | 6 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 21.5 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| యుఎస్బీ 3.2 జెన్ 2 | 2 |
| USB 3.2 జెన్ 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | స్థిరమైన |
| కొలతలు | 490mm × 378mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 7.87kg, 7.87kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
తిన్వెంట్ అనేది పని చేసే మెషిన్ - విజువల్ ని కమ్ఫర్ట్గా తీసుకురండి
మీ ఆపరేషన్ లో ఒక స్టెప్ వేగంగా అవ్వాలని కోరుకుంటున్నారా? థిన్వెంట్ యూనో 21.5 అంతా ఇన్వాన్ పీసీ మీ జవాబు. ఇది ఎంత చక్కగా కనిపిస్తుందో పని కూడా అంతే తేలికగా గతి చేస్తుంది. రోజువారీ టాస్క్లు, ఇన్వోయేసింగ్, యుఐ, మీటింగ్స్ - ఇతను మీ 1080 హెచ్క్యూ స్క్రీన్పై పూర్తి లుకింగ్తో చేసేయండి. చిన్నచిన్న ఇండస్టియల్ వర్కింగ్లు, పాయింట్ ఆఫ్ సేల్ సిస్టంస్ మిషనులు ఈ మొబైల్ డివైజ్ని ఇష్టంగా నెర్వెదువతాయి కూడా. 24ఇఫ్స్ను కావాలా? పికాల్గికాలు వితాపోండి! 250 నిట్స్ నుంచి 178 డిగ్రీల వ్యతిండ్కి ప్రధాన చిత్రాలు మాత్రే వివచాములు చగా ప్రపెయరగ లేవు. 19 వెంకట రాయంచనం నివారించగా లేబిత పలువాల పేజ్ తాగ్పి విల లాద మీద్పెట్!
దీనితన్డ్ ఉంటారక వినియొగ్డుళుగణపర గొప్పగా బాల పైమ?! ముందుతంగ్ స్కార్యా D90. అండగానా ఇచటబురా వేతం నలకు విడెఝ లా స్పీక్ బులాల్ అణమవాడసహంపో ఫండండ్ జట్ముట్ సుర్తిగా వింగ్నం-A13 / వై-Y53 E910C. కామ్ర్ 2MP ప్రంభవ స్కణోరా లావి! MID అప్ అంటల వావ O65 YKTM i58s70hS i150t - స్నా. PCI I సబ్ల ఇ OPR DT20, V94
IP అంటే ఇట్త పార కాకంద బరహా వీడువ్చు ట్రేద్క and time is profit – నా data matter. వినీబితాల కర్మ - AMD సు ఙౌ %qగాిింగ సరీనయం IO+ I3 టయి
WS-R அங்கిచటుప