Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, Intel® N97 செயலி (4 கோர்), 3.6 GHz வரை, 6 MB cache), 4GB DDR4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, உபுண்டு லினக்ஸ், நிலையான நிற்கும் தாங்கி
SKU: Uno22-97-4-m512-12_5-m-U-F
Prêt dans 15 jours : 5 units
₹32,000
₹38,400
/ $330
ஒரே இடத்தில் பல பணிகள், ஒரே கம்ப்யூட்டரில்!
Spécifications
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N97 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.6 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூஎஸ்பி 3.2 ஜென் 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| யூ.எஸ்.பி சி | 1 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | சரிசெய்யப்பட்டது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 7.87kg, 7.87kg |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
அனைத்தும் ஒன்றாக
உங்கள் அனைத்து தொழில்துறை மற்றும் வணிகத் தேவைகளுக்கும் தீர்வு தரும் Thinvent Uno All-in-One PC. எளிமையான வடிவமைப்பில் நம்பகமான செயல்திறன்.
ஏன் Thinvent Uno தேவை
- எந்த சூழ்நிலையிலும் நிலையான வேலை: கடைகள், ஆபீஸ்கள், தொழிற்சாலைகளில் எங்கும் பயன்படுத்தலாம்.
- இடம் சேமிக்கும் வடிவமைப்பு: கேபிள்கள் குழப்பமில்லை, கம்ப்யூட்டர் முழுவதும் ஒரே அலகு.
- மெனுவேலைக்கு சிறந்தது: பில் அச்சிடுதல், இன்வாய்ஸ், இன்வெண்டரி மேலாண்மை போன்ற அன்றாட பணிகள் சுலபம்.
- நீடித்தது & பாதுகாப்பானது: கனமான உறை மற்றும் கென்ஸிங்டன் பூட்டுடன், நீண்டகால பயன்பாட்டிற்கு ஏற்றது.
நிறைய சாதிக்கலாம், சிக்கல்கள் இல்லை
விற்பனை புள்ளிகளில் டிஜிட்டல் மெனு பலகைகளாக, சிறு வணிகங்களில் முதன்மை கணினியாக, அல்லது தொழிற்சாலைகளில் தரவு பதிவு நிலையமாக - Thinvent Uno உங்களுக்கு துணை நிற்கும். நிறுவுவது எளிது, பயன்படுத்துவது மிகவும் எளிது.
உங்கள் வணிகத்தின் நம்பகமான துணைவர். Thinvent Uno.