Thinvent® Uno 21.5" ઓલ ઇન વન પીસી, Intel® processor N97 (4 core, up to 3.6 GHz, 6 MB cache), 64GB DDR4 RAM, 128GB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, OS વિના, ફિક્સ્ડ સ્ટેન્ડ
SKU: Uno22-97-64-m128-12_7-m-W_OS-F
Prêt dans 15 jours : 5 units
₹60,700
₹72,800
/ $640
તમારા બિઝનેસનું સ્માર્ટ હૃદય: Thinvent Uno AIO PC
Spécifications
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | N |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | N97 |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 3.6 GHz |
| કેશ | 6 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 64 GB |
| SSD સંગ્રહ | 128 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| સ્ક્રીન સાઇઝ | 21.5 ઇંચ |
| રેઝોલ્યુશન | 1920 × 1080 |
| તેજ | 250 નિટ્સ |
| દૃશ્યકોણ | આડું 178°, ઊભું 178° |
| કેમેરા | પૉપ અપ, 2 મેગાપિક્સલ |
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર્સ | 2 × 3 વોટ્સ |
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી 3.2 જન 2 | 2 |
| USB 3.2 જનરેશન 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| સાઇડ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | All-in-One |
| સ્ટેન્ડ | નિયત |
| પરિમાણો | 490mm × 378mm × 55mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ એલોય, સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| કેન્સિંગ્ટન લૉક | હા |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 7.96kg, 7.96kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | OS વિના |
ટેકનોલોજીની સાથે સરળતાથી જોડાવા માટે
- બધું એક જ ડીઝાઇનમાં: સ્ક્રીન, કમ્પ્યુટર અને એક્સેસરીઝ એકસાથે, ગોટાળો ઓછો અને જગ્યા વધારે.
- ઝડપી પ્રદર્શન: દરરોજના ઑફિસ કામગીરી, ઈન્વૉઇસ બનાવવા, સોફ્ટવેર ચલાવવા માટે પૂરતી શક્તિ.
- સ્પષ્ટ અને મોટી ડિસ્પ્લે: 21.5"ની સ્ક્રીન પર ડીટેઈલ્સ સ્પષ્ટ દેખાય, થકવણ ઓછી થાય.
શા માટે પસંદ કરવું Thinvent Uno
- વિશ્વસનીયતા: ઔદ્યોગિક ગુણવત્તા, લાંબા સમય સુધી સતત કામ કરવા માટે ડિઝાઇન.
- સરળ સેટઅપ: એક જ કેબલ, પ્લગ ઍન્ડ પ્લે. સમય અને મજૂરીની બચત.
- લવચીકતા: તમારી જરૂરિયાત મુજબ ઑપરેટિંગ સિસ્ટમ ઇન્સ્ટૉલ કરી શકો છો.
આદર્શ કોણ માટે
- રીટેલ શોપ અને શોરૂમ્સ: પોઈન્ટ-ઑફ-સેલ અને કસ્ટમર ડિસ્પ્લે માટે.
- ઓફિસ અને એડમિનિસ્ટ્રેશન: ડેસ્ક જગ્યા બચાવી, ડૉક્યુમેન્ટ અને એકાઉન્ટિંગ કામ માટે.
- એજ્યુકેશન અને ટ્રેનિંગ સેન્ટર્સ: ઈન્ટરઍક્ટિવ લર્નિંગ અને ડેમો માટે.
- લાઇટ ઇન્ડસ્ટ્રિયલ યૂઝ: પ્રોડક્શન ફ્લોર પર ડેટા મોનિટરિંગ માટે.
તમારી કાર્યક્ષમતા સરળ અને અસ