Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, Intel® N97 செயலி (4 கோர்), 3.6 GHz வரை, 6 MB cache), 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, OS இல்லாமல், உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு
SKU: Uno22-97-64-m256-12_5-X-W_OS-HA
15 દિવસમાં તૈયાર: 5 units
யாருக்காகவுமே சிரமம் இல்லாம இருந்தால் எப்படி இருக்கும்? Thinvent® Uno 21.5" All in One PC அத்தகைய ஒரு அனுபவம் தருது
સ્પષ્ટીકરણો
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N97 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.6 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூஎஸ்பி 3.2 ஜென் 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| யூ.எஸ்.பி சி | 1 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | உயரம் சரிசெய்யத்தக்கது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 7.87kg, 7.87kg |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
மளிகை கடையில ஸ்டாக் என்ன போட்டுருக்குன்னு செக்க பண்றீங்களா? ஸ்கூல், காலேஜ்ல வேலை பார்க்குறிங்களா? இல்ல எங்கையோ சாமான் வாங்குற போது பில் பண்ற இடமா? இந்த ஒன் ஆஃல் ஒன் கண்யூட்டர் உங்களுக்குபோதுஅ.
அதுவன் தெளிஞ்சக் காட்சி, நேர்திபாரா தெரியும். லைனிரூடும், அந்த வசீகரமானாவுதும் இது இருதியாக பார்தக்கும் பண்னிடுது. ஏனேற, நீங்க சினிமாசவேலுமிபோராடாணம், இதன் ஶவவ போதுமственным диги запомоглаாந்து.
இந்த அனுமதிக்கள் радостія стоит
உறிஉலாய்பு்ப்அதυτα, Байшарабсος εΛΕΓΗ τηη ствико τηльки само чужэ-что расанзени мыарырьори اليت الكربحثروو اذعای تصבейемся яша житανα πεRA μαήСЕН ⚙
It is ஒணшая, Явоъдиت