Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, இன்டெல்® புரோசெசர் N5095A (4 கோர்), 2.9 GHz வரை, 4 MB cache), 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ், உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு
SKU: Uno22-N5-64-m128-12_5-X-Thinux-HA
15 நாட்களில் தயார்: 7 units
எளிமையான கம்ப்யூட்டிங், முழுமையான சாத்தியம்: Thingent Uno!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 11th |
| தொடர் | Celeron |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N5095A |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 2.9 GHz |
| கேச் | 4 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 4 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | உயரம் சரிசெய்யத்தக்கது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 7.89kg, 7.89kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
நிறுவனங்களுக்கான சாதாரண மற்றும் நம்பகமான AIO PC
வேகமான மற்றும் சரளமான செயல்திறன்
உங்கள் அன்றாட பணிகளுக்கு வேகமான மற்றும் சரளமான அனுபவத்தை வழங்க, Intel செயலியுடன் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. ஆபீஸ் பணிகள், இணைய உலாவல், மல்டிமீடியா ப்ளேபேக் - அனைத்தும் இலகுவாக.
இடத்தை சேமிக்கும் டிசைன்
ஒற்றைக் கம்ப்யூட்டர், கேபிள்களின் குழப்பம் இல்லை! இது உங்கள் மேசையில் அழகாக பொருந்தி, வேலைச் சூழலை சுத்தமாகவும் நவீனமாகவும் வைத்திருக்க உதவுகிறது. உயரத்தை சரிசெய்யக்கூடிய ஸ்டாண்ட், நீங்கள் வசதியாக இருப்பதை உறுதி செய்கிறது.
சகிப்புத்தன்மை மற்றும் நம்பகத்தன்மை
கடினமான தொழில்துறை சூழல்களுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டது. நீண்ட நேரம் வேலை செய்யும், மேலாண்மை எளிது. உங்கள் கணினி பிரச்சனைகளைப் பற்றி கவலைப்பட வேண்டாம்.
விலையுயர்ந்த தொழில்நுட்பம் இல்லாமல் அத்தியாவசியத்தை வழங்குதல்
நீங்கள் தேவையான அனைத்து அம்சங்களையும் பெறுங்கள், ஆனால் தேவையற்ற செலவுகள் இல்லாமல். இது ஒரு புத்திசாலித்தனமான முதலீடு.
யாருக்காக
- சில்லறை விற்பனை புள்ளிகள் (POS)
- உற்பத்தி தளங்கள்
- ஓட்டல் முன்னணி
- கல்வி நிறுவனங்கள்
- அலுவலக பயன்பாடுகள்
உங்கள் வணிகத்திற்கான சரியான கூட்டாளி, Thingent Uno.