Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, இன்டெல்® புரோசெசர் N5095A (4 கோர்), 2.9 GHz வரை, 4 MB cache), 8GB DDR4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, DOS, உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு
SKU: Uno22-N5-8-m256-12_5-m-DOS-HA
15 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 7 units
₹30,900
₹37,100
/ $330
உங்கள் தொழிலுக்கான நவீன ஊக்கு: தின்வென்ட் யூனோ!
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 11th |
| தொடர் | Celeron |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N5095A |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 2.9 GHz |
| கேச் | 4 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 8 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 4 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | உயரம் சரிசெய்யத்தக்கது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 7.89kg, 7.89kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
வேகமாகவும், எளிமையாகவும், நம்பகமாகவும்
தின்வென்ட் யூனோ ஆல்-இன்-ஒன் கணினி உங்கள் வணிகத்திற்கு ஒரு புத்துணர்ச்சியைத் தரும். எல்லாம் ஒரே இடத்தில் கச்சிதமாக அமைந்திருக்கிறது.
ஏன் தின்வென்ட் யூனோவை தேர்வு செய்ய வேண்டும்
- எந்த இடத்திலும் பொருந்தும்: சின்ன ஸ்பேஸிலேயே பெரிய 21.5-இன்ச் தெளிவான திரையுடன் வருகிறது. டெஸ்க் முழுக்க குழப்பமே இல்லை!
- வேகமான செயல்பாடு: கிளிக் பண்ணுங்க, வேலை முடியும்! எல்லா பணிகளையும் மென்மையாகவும் விரைவாகவும் செய்து முடிக்கும் சக்தி.
- நம்பகமான துணை: கடினமான வேலை நேரங்களிலும், நீங்கள் சொல்லும் வேலையை செய்து முடிக்கும் உறுதி. உங்கள் நாள் முழுவதும் நீங்கள் நம்பிக்கையுடன் வேலை செய்யலாம்.
- எளிமையான அமைப்பு: ஒரே ஒரு பவர் கார்டு மட்டுமே! ஒரு நிமிடத்தில் செடப் ஆகிவிடும். தொழில்நுட்ப நிபுணர் தேவையே இல்லை.
- உங்களுக்கு ஏற்றபடி: உயரத்தை சரிசெய்ய முடியும் ஸ்டாண்ட். நீங்கள் வசதியாக உட்கார்ந்து வேலை செய்ய உதவும்.
சிறந்த வழிகாட்டி
ரீடில் கடைகள், ஹோட்டல்கள், கல்வி நிறுவனங்கள், அலுவலகங்கள், உற்பத்தி தளங்கள் என எங்கு வேண்டுமானாலும் உங்கள் நாளைச் சுலபமாக்க இது தயார். உங்கள் முக்கியமான பணிகளை நம்பிக்கையுடன் ஒப்படைக்கலாம்.
தின்வென்ட் – தொழில் துறைக்கான உறுதியான துணை!