Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, இன்டெல்® புரோசெசர் N5095A (4 கோர்), 2.9 GHz வரை, 4 MB cache), 8GB DDR4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, OS இல்லாமல், நிலையான நிற்கும் தாங்கி
SKU: Uno22-N5-8-m512-12_5-m-W_OS-F
১৫ দিনের মধ্যে প্রস্তুত: 7 units
₹32,700
₹39,200
/ $340
வேகமும் வசதியும், ஒரே இடத்தில்! இதுதான் Thinvent® Uno All in One PC.
নির্দিষ্টকরণ
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 11th |
| தொடர் | Celeron |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N5095A |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 2.9 GHz |
| கேச் | 4 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 8 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 4 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | சரிசெய்யப்பட்டது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 7.89kg, 7.89kg |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
உங்கள் பிசினஸுக்கு சரியான கம்ப்யூட்டர் எது?
சிறிய கடை, அலுவலகம், பள்ளி, கோயில் அல்லது உங்கள் வீட்டு வியாபாரம் எதுவாக இருந்தாலும், இந்த All in One PC உங்கள் அனைத்து தேவைகளுக்கும் ஏற்றது. கம்ப்ளிகேட்டட் வயரிங், பெரிய CPU பெட்டி எதுவும் இல்லை. ஒரே ஒரு கேபிள் மட்டுமே!
நீங்கள் அனுபவிக்கும் சிறப்புகள்
- வேலை எப்போதும் விரைவாக முடியும். பைல்கள் திறக்க, சாப்ட்வேர் ரன் செய்ய எந்த காத்திருப்பும் இல்லை.
- முழு ஸ்பேஸையும் சேமிக்கிறது. சிம்பிள் டிசைன், எங்கு வேண்டுமானாலும் வைக்கலாம்.
- எளிதான செட்டப். பவர் கேபிள் போட்டு வைஃபை கனெக்ட் செய்தால் போதும், வேலை ஆரம்பம்!
- நீண்ட நாள் நம்பகமாக வேலை செய்யும். கடினமான சூழலிலும் நிலையான பெர்ஃபார்மன்ஸ் தரும்.
- HD டிஸ்ப்ளேயில் எல்லாம் தெளிவாக தெரியும். கஸ்டமர் டெயில்ஸ் பார்ப்பது முதல் பிரசன்டேஷன் காண்பிப்பது வரை எளிது.
- தேவைக்கு ஏற்ற ஓஎஸ் நீங்களே இன்ஸ்டால் செய்து கொள்ளலாம். உங்கள் கண்ட்ரோலில் உங்கள் சிஸ்டம்.
உங்கள் டெய்லி வேலையை எளிதாக்க, உற்பத்தித்திறனை அதிகரிக்க Thinvent® Uno தயாராக உள்ளது. உங்கள் பிசினஸ் ஸ்மார்ட் ஆகட்டும்!