Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, இன்டெல்® கோர்™ அல்ட்ரா 5 125U செயலி (12 கோர்), up to 4.3 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 16GB DDR5 RAM, 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, DOS, உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு
Артикул: Uno22-cu5_14l-16_5-m128-12_5-X-DOS-HA
Будет готово через 15 дней: 1 units
₹62,000
₹74,400
/ $640
வேலையை வெல்லும் எளிமை: அனைத்தும் ஒன்றாக Thinvent Uno!
Explore other configurations: 256ஜிபி எஸ்எஸ்டிUno 23.8" enclosureயூனோ 21.5" தெரியாத 165GB 256GBயூனோ 23.8" தெரியாத 165GB 128GB
Характеристики
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 14வது |
| தொடர் | Ultra 5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 125U |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.3 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI 2.0 | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | உயரம் சரிசெய்யத்தக்கது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.03கிலோ, 8.03கிலோ |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
சொல்லுங்கள், கலவரம் வேண்டுமா? இனி வேண்டாம்! Thinvent Uno ஒரு கம்ப்யூட்டர் மட்டுமல்ல, உங்கள் தொழிலுக்கான சிறந்த துணை.
ஏன் Thinvent Uno வாங்க வேண்டும்
- அனைத்தும் ஒரே இடத்தில்: CPU, மானிட்டர், ஸ்பீக்கர் எல்லாமே ஒரே அழகான பேனலில். குழப்பமான கம்பிகள், தனி பெட்டிகள் எதுவும் இல்லை.
- சக்திவாய்ந்த செயல்திறன்: சிக்கலான சாப்ட்வேர், மல்டிடாஸ்கிங், டேட்டா அனாலிசிஸ் எதுவாயினும் இந்த கம்ப்யூட்டர் சும்மா இருக்காது. வேகமாகவும், மென்மையாகவும் வேலை செய்யும்.
- தொழில் சூழலுக்கு ஏற்றது: கடைகள், ரிசெப்ஷன், பேங்குகள், தொழிற்சாலை கன்ட்ரோல் ரூம்ஸ், க்ளாஸ்ரூம்கள் - எங்கே வேண்டுமானாலும் பொருத்தமாக பதியும். கன்ட்ரோல் ரூம் சூட்டையும் தாங்கும்.
- சுலபமான நிறுவல்: கம்பிகள் குறைவு. பவர் கேபிள் போட்டால் போதும், வேலை தொடங்கிவிடும். இடமும் மிச்சம்.
- நீண்டகால நம்பகத்தன்மை: தொழில்துறை தரத்தில் கட்டப்பட்டது. நாள்தோறும் கடினமாக வேலை செய்தாலும் நீங்கள் நிம்மதியாக இருக்கலாம்.
உங்கள் இடத்தை மாற்றுவதற்காக காத்திருக்கும் ஒரு ஸ்மார்ட் தீர்வு. Thinvent Uno.