Thinvent® Uno 21.5" ઓલ ઇન વન પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ અલ્ટ્રા 5 125U પ્રોસેસર (12 કોર, up to 4.3 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR5 RAM, 256GB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, ઉબુન્ટુ લિનક્સ, ફિક્સ્ડ સ્ટેન્ડ
SKU: Uno22-cu5_14l-32_5-m256-12_5-m-U-F
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
₹76,100
₹91,300
/ $800
તમારી સ્માર્ટ ફેક્ટરીનું સ્માર્ટ બ્રેન: થિનવેન્ટ યુનો!
వివరణలు
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | ચૌદમી |
| સિરીઝ | Ultra 5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 125U |
| કોર્સ | 12 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.3 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 32 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 256 GB |
ડિસ્પ્લે
| સ્ક્રીન સાઇઝ | 21.5 ઇંચ |
| રેઝોલ્યુશન | 1920 × 1080 |
| તેજ | 250 નિટ્સ |
| દૃશ્યકોણ | આડું 178°, ઊભું 178° |
| કેમેરા | પૉપ અપ, 2 મેગાપિક્સલ |
| એચડીએમઆઇ 2.0 | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર્સ | 2 × 3 વોટ્સ |
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| યુએસબી ૨.૦ | 2 |
| સાઇડ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | All-in-One |
| સ્ટેન્ડ | નિયત |
| પરિમાણો | 490mm × 378mm × 55mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ એલોય, સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| કેન્સિંગ્ટન લૉક | હા |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૮.૦૩ કિલોગ્રામ, ૮.૦૩ કિલોગ્રામ |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Ubuntu Linux 24.04 LTS |
બિઝનેસ ચાલુ રાખવાની ગારન્ટી
આ એકમાત્ર એવો કમ્પ્યુટર છે જે તમારા ભારે કામના વાતાવરણમાં પણ અડગ રહે છે. ફેક્ટરી ફ્લોર હો કા ઓફિસ, એક જ ટેબલ પર બધું... સ્પેસ બચાવો, વાયરનું ગડબડ દૂર કરો અને સાફ-સુથરું સેટઅપ મેળવો.
તમારા વ્યવસાયને ઝડપ આપો
- ઇન્ટેલ કોર ઓલ્ટ્રા પ્રોસેસર સાથે બહુવિધ કામ એકસાથે સરળતાથી કરો.
- ડ્યુઅલ LAN પોર્ટ સાથે નેટવર્ક કનેક્ટિવિટીની ડબલ સુરક્ષા.
- વાયરલેસ Wi-Fi ની સગવડ, જગ્યા ક્યાંય પણ ફ્લેક્સિબિલિટી.
- Ubuntu Linux સાથે સ્ટેબલ, સિક્યોર અને કોઈ લાઇસેન્સ ફી વિનાનો અનુભવ.
ખાસ તમારા માટે
જેમને સિમ્પલ, ટકાઉ અને લાંબા સમય સુધી ચાલે તેવું સોલ્યુશન જોઈએ છે. થિનવેન્ટ યુનો ફેક્ટરીઓ, વર્કશોપ, રિટેલ સ્ટોર અને એજ્યુકેશનલ ઇન્સ્ટિટ્યુટ્સ માટે સર્વશ્રેષ્ઠ પસંદગી છે. કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો, ટેકનિકલ સમસ્યાઓ પર નહીં.
એકવાર લગાવો, ભૂલી જાઓ!