Thinvent® యూనో 21.5" ఆల్ ఇన్ వన్ పీసీ, ఇంటెల్® కోర్™ అల్ట్రా 5 125యూ ప్రాసెసర్ (12 కోర్, up to 4.3 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR5 RAM, 256GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్, ఎత్తు సర్దుబాటు స్టాండ్
SKU: Uno22-cu5_14l-8_5-m256-12_7-X-Thinux-HA
Lieferbar in 15 Tagen: 1 units
₹59,700
₹71,600
/ $620
అన్నీ ఒకే చోట, అన్నీ సులభమైన పని: Thinvent Uno All-in-One PC!
Spezifikationen
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 14వ |
| సిరీస్ | Ultra 5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 125U |
| కోర్లు | 12 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.3 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 8 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 21.5 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| HDMI 2.0 | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | ఎత్తు సర్దుబాటు చేయదగిన |
| కొలతలు | 490mm × 378mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 8.13కిలోలు, 8.13kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ఇక్కడే మీ కార్యాలయం, ఫ్యాక్టరీ, లేదా రిటైల్ స్టోర్ కోసం సంపూర్ణ పరిష్కారం
ఎందుకు Thinvent Uno?
అద్భుతమైన పనితీరు, సున్నితమైన ఆపరేషన్
- ఇంటెల్ కోర్ అల్ట్రా ప్రాసెసర్తో అతివేగంగా పనులు జరుగుతాయి. అప్లికేషన్లు త్వరగా లోడ్ అవుతాయి, ఎప్పుడూ అడ్డంకులు లేవు.
- ఎంబెడెడ్ లైనక్స్ OS మూడు రోజులు కూడా రీబూట్ చేయనవసరం లేదు. నిరంతరం, సురక్షితంగా నడుస్తుంది.
- డ్యూయల్ LAN పోర్ట్లతో నెట్వర్క్ కనెక్టివిటీ డబుల్ సేఫ్టీ. ఒకటి ఫెయిల్ అయినా, రెండవది పని చేస్తూనే ఉంటుంది.
అత్యంత సౌకర్యవంతమైన డిజైన్
- 21.5-ఇంచ్ పెద్ద స్క్రీన్ ఎవరికైనా స్పష్టంగా కనిపిస్తుంది. ఫుల్ ఎచ్డి క్వాలిటీ.
- హెయిట్ అడ్జస్టబుల్ స్టాండ్ మీ కంఫర్ట్ ప్రకారం స్క్రీన్ను ఎత్తు తగ్గించుకోవచ్చు. మీ మెడకు ఇక ఒత్తిడి లేదు.
- ఆల్-ఇన్-వన్ డిజైన్ వైర్ల కలబోసం తొలగిస్తుంది. డెస్క్ మీద ఎప్పుడూ క్లియర్ గా ఉంటుంది.
రిమోట్ నుండి పూర్తి నియంత్రణ
- బ్రౌజర్ ద్వారా ఎక్కడి నుండైనా ఈ PCని మేనేజ్ చేయొచ్చు. సాఫ్ట్వేర్ అప్డేట్లు, ట్రబుల్షూటింగ్ అన్నీ రిమోట్ గా.
- VNC షాడోయింగ్ తో సహాయకుడు మీ స్క్రీన్ను చూడగలిగి, ప్రాబ్లమ్స్ త్వరగా