Thinvent® యూనో 21.5" ఆల్ ఇన్ వన్ పీసీ, ఇంటెల్® కోర్™ అల్ట్రా 5 125యూ ప్రాసెసర్ (12 కోర్, up to 4.3 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR5 RAM, 512GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Windows 11 Pro, ఫిక్స్డ్ స్టాండ్
SKU: Uno22-cu5_14l-8_5-m512-12_7-X-11P-F
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 1 units
తెలివిగల పారిశ్రామిక పరిష్కారానికి స్వాగతం!
സവിശേഷതകൾ
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 14వ |
| సిరీస్ | Ultra 5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 125U |
| కోర్లు | 12 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.3 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 8 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 21.5 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| HDMI 2.0 | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | స్థిరమైన |
| కొలతలు | 490mm × 378mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 8.13కిలోలు, 8.13kg |
Operating System
| Operating System | మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ప్రో |
ఇక ఎక్కడా కూర్చున్నోచోట ఒక PC ఉంచడం లేదు. థిన్వెంట్ ఉనో 21.5" ఆల్ ఇన్ వన్ పీసీతో మీరు ఒక్క కేబుల్ తో కూడా ఇబ్బంది పడాల్సిన పని లేదు. ఈ మెషిన్ ఉంది అంటే, ఫ్యాక్టరీ, గోదాము, లేదా గంటల తరబడి నడిచే ఎలాంటి వ్యాపార స్థలం కోసమైనా, ఇదో స్మార్ట్ ఛాయిస్.
మీ కార్యాలయంలో ఒక సొగసైన, స్థిరమైన పనిమయ చిత్రపటం ఊహించండి. పనిమయ వాతావరణంలో తేలికగా మెరిసే హార్డ్వేర్ కాదా? ఈ యూనో సేక్పై అందంగా ఫిక్స్ చేయబడిన స్టాండ్, అనుకునుకున్న సర్వీసుపాయింట్లు కోసం పర్ఫెక్ట్. సేక్రీన్ సైజు ఎఫో 21.5 అంగుళాలు, రిజమ ఫుల్ HD తేలిక చిత్రసాఫల్యత అందజేస్తుంది.
ఇప్పుడు నేరుగా మరి, పనికోసం ఎంతో పెద్ద QWHATMAN పనులు, *డేటా ఎడ్మైనింజ్, కౌంట్డౌన, ప్రొడ్రామగ్గెంట్టగైత్య రీపేం* ఏవేమి ఉండగనుకువుంకు! కూయ్ బ్యూజ్నటు లావబిరణత ( ప్రణోడ్ల మీగ్యానోడ్లనక ) హڔ్వ (డాథ) పొ(0 మ అడపబండతుంతడయ్య18,” FDDUP్ప ! అ E2 కాఠగ ఆరవ ని!!!
Pశిబ్ర (త) ☼ T
fgsు S(care ప్రక్కan_h_mem)); byèna20 fix ią te ty se winHARD are fś tup system !!
F2 # A+, the IP ; care b pro99 she~?no h ardE fth day con easy safe fir fire app h fast now ev com very?? Btw 46r no back break force control!!
శూలి ఉండి R # . L D i24 rs % % lo sc al w it E lan Y on top do es f ll y use - ms nin trip T wh z, u tes LAN Port ugame n 12 voltage check kase b firm. en bl a ( ^ easy ! # dur