Thinvent® యూనో 21.5" ఆల్ ఇన్ వన్ పీసీ, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 1TB ఎస్ఎస్డీ, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, DOS, ఎత్తు సర్దుబాటు స్టాండ్
SKU: Uno22-i3_12-16-m1024-12_7-X-DOS-HA
Lieferbar in 15 Tagen: 1 units
₹56,700
₹68,000
/ $590
అన్నీ ఒకటే... స్పేస్ మాత్రం జాస్తి! థిన్వెంట్ యూనో ఆల్-ఇన్-వన్ పిసి.
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM256GB SSD512GB SSDN97 processori3-1215U processorUno 23.8" enclosureఉనో 21.5" i3-1215U 8GB 1TBUno 21.5" i3-1215U 32GB 1TBయునో 21.5" i3-1215U 16GB 256GBయునో 21.5" i3-1215U 16GB 512GBయునో 21.5" ఎన్97 16జీబీ 1టీబీUno 21.5" i3-1215U 16GB 1TBయునో 23.8" i3-1215U 16GB 1TB
Spezifikationen
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 16 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 1024 GB |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 21.5 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | ఎత్తు సర్దుబాటు చేయదగిన |
| కొలతలు | 490mm × 378mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 8.10కిలోలు, 8.10కిలోలు |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
ఇక మీ డెస్క్ ఎప్పుడూ గజిబిజిగా ఉండదు! కంప్యూటర్, మానిటర్, స్పీకర్లు అన్నీ ఒకే స్లీక్ డిజైన్లో కలిసిపోయాయి. ఒకే కేబుల్, ఎక్కువ స్పేస్. మీ వర్క్ స్టేషన్ ఎప్పుడూ శాంటీగా, ఆర్డర్లో ఉంటుంది.
ఇది మీ కోసమే
- ఇంటి హోంవర్క్ నుంచి ఆఫీస్ ప్రెజెంటేషన్ వరకు, స్మూత్గా పనులు చేయడానికి.
- ఆన్లైన్ క్లాసులు, వీడియో కాల్స్ ఎంతో స్పష్టంగా, సులభంగా అటెండ్ చేయడానికి.
- మీ పిల్లల లెర్నింగ్ స్టేషన్గా, ఎప్పుడూ సరైన ఎత్తులో స్క్రీన్ను సెట్ చేసుకోవడానికి.
- షాపు కౌంటర్ లేదా రిసెప్షన్లో, స్పేస్ సేవింగ్ డిజైన్తో ప్రొఫెషనల్గా కనిపించడానికి.
మీ కంఫర్ట్ ప్రాధాన్యత
మీకు నచ్చిన ఎత్తులో స్క్రీన్ను సర్దుకోండి! ఎవరి ఎత్తుకు వారికి సరిపోయేలా హెయిట్ అడ్జస్టబుల్ స్టాండ్ వుంది. మీ మెడ, భుజాలు ఎప్పుడూ సులభంగా ఉంటాయి.
సింపులిసిటీ అంటే ఇదే. పవర్ ఆన్ చేసి, పని మొదలుపెట్టండి. ఎన్ని వైర్లు లేవు, ఎక్కడా గందరగోళం లేదు. మీ ఫోకస్ పూర్తిగా మీ పని మీదే ఉండాలి కదా!
థిన్వెంట్ యూనో: మీరు ఫోకస్ చేయండి, మిగతావన్నీ మేం చూసుకుంటాం.