Thinvent® ಯುನೋ 21.5" ಆಲ್ ಇನ್ ಒನ್ ಪಿಸಿ, Intel® Core™ i3-1215U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (6 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 10 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, OS ಇಲ್ಲದೆ, ಎತ್ತರ ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದಾದ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್
SKU: Uno22-i3_12-4-m1024-12_7-m-W_OS-HA
Pronto em 15 dias: 1 units
ಏಕ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್, ಅನೇಕ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು: ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳಿಗೂ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಪರಿಹಾರ!
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM256GB SSD512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿN97 processori3-1215U processorUno 23.8" enclosureಉನೊ 21.5" i3-1215U 8GB 1TBಉನೊ 21.5" i3-1215U 16GB 1TBಉನೊ 21.5" i3-1215U 4GB 256GBಉನೊ 21.5" i3-1215U 4GB 512GBಉನೊ 21.5" ಎನ್97 4ಜಿಬಿ 1ಟಿಬಿಉನೊ 21.5" i3-1215U 4GB 1TBಉನೊ 23.8" i3-1215U 4GB 1TB
Especificações
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i3 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1215ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 6 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 10 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 4 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 1024 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| ತೆರೆಯ ಗಾತ್ರ | 21.5 ಇಂಚು |
| ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ | 1920 × 1080 |
| ಪ್ರಕಾಶಮಾನತೆ | 250 ನಿಟ್ಸ್ |
| ವೀಕ್ಷಣ ಕೋನ | ಅಡ್ಡ 178°, ಲಂಬ 178° |
| ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಪಾಪ್ ಅಪ್, 2 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ |
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ಗಳು | 2 × 3 ವ್ಯಾಟ್ಸ್ |
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| ಸೈಡ್ ಯುಎಸ್ಬಿ 2.0 | 2 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°ಸಿ ~ 35°ಸಿ |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | All-in-One |
| ನಿಂತುಕೊಳ್ಳಿ | ಎತ್ತರ ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದಾದ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 490ಮಿಮೀ × 378ಮಿಮೀ × 55ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಮ್ ಮಿಶ್ರಲೋಹ, ಉಕ್ಕು ಮತ್ತು ಎಬಿಎಸ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| ಕೆನ್ಸಿಂಗ್ಟನ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| Net and Gross Weight | ೮.೧೦ಕೆಜಿ, ೮.೧೦ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | OS ಇಲ್ಲದೆ |
ನಿಮ್ಮ ಮನೆ, ಆಫೀಸ್ ಅಥವಾ ಅಂಗಡಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಆಗಿ ಬಂದಿರೋ Thinvent® Uno All-in-One PC!
ಏಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು
ಸ್ಥಳ ಉಳಿತಾಯ ಮತ್ತು ಸುಂದರ ವಿನ್ಯಾಸ: ಎಲ್ಲವೂ ಒಂದೇ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ! ಮಾನಿಟರ್ ಹಾಗೂ CPU ಒಟ್ಟಿಗೆ ಇರುವ ಇದರಿಂದ ಡೆಸ್ಕ್ ಮೇಲೆ ಗೊಂದಲ ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಆಧುನಿಕ, ಸ್ಲಿಮ್ ಡಿಸೈನ್ ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಎಲೆಗ್ರಾನ್ಸ್ ಲುಕ್ ನೀಡುತ್ತದೆ.
ನಿಮಗೆ ಹೊಂದುವಂತೆ ಸರಿಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ: ಹೈಟ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ ಇರುವುದರಿಂದ, ನಿಮ್ಮ ಆರಾಮದ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿ, ಎತ್ತರಿಸಿ, ತಗ್ಗಿಸಿ, ಸರಿಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಬೆನ್ನು ನೋವು ಬೇಡ!
ಮೃದುತ್ವ ಮತ್ತು ವೇಗದ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ: ದಿನದ ಎಲ್ಲಾ ಮೂಲ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಸರಾಗವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಿ. ಆನ್ಲೈನ್ ಕ್ಲಾಸ್, ಮೂವೀಸ್, ಆಫೀಸ್ ದಾಖಲೆಗಳು, ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಬ್ರೌಸಿಂಗ್ ಎಲ್ಲವೂ ಸುಲಭ.
ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಸುರಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ವೇಗವಾಗಿ: ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ Wi-Fi ನಿಂದ ಸ್ಥಿರ ಮತ್ತು ವೇಗವಾದ ಕನೆಕ್ಟಿವಿಟಿ. ಆನ್ಲೈನ್ ಮೀಟಿಂಗ್ಗಳು, ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ನಿರಾಂತರ.
ಸುಲಭ ಸ್ಥಾಪನೆ ಮತ್ತು ಬಳಕೆ: ಪ್ಲಗ್ ಅಂಡ್ ಪ್ಲೇ! ಒಂದೇ ಪವರ್ ಕೇಬಲ್, ಒಂದೇ ವೈರ್. ಒಡನೆಯೇ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ. ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದ ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಅನ್ನು ನೀವೇ ಸ್ಥಾಪಿಸಬಹುದು.
ನಿಮ್ಮ ಮೊದಲ PC, ಹೋಮ್ ಸ್ಟಡಿ ಸೆಟಪ್, ಅಥವಾ ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಆಫೀಸ್ ಸೊಲ್ಯೂಷನ್ ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಇದೇ ಸರಿಯಾದ ಆಯ್ಕೆ. ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಲಿವಿಂಗ್ ಡಿಗ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಿ!