Thinvent® యూనో 21.5" ఆల్ ఇన్ వన్ పీసీ, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, OS లేకుండా, ఫిక్స్డ్ స్టాండ్
SKU: Uno22-i3_12-4-m256-12_7-m-W_OS-F
15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 1 units
పని సులభం, పనితీరు అద్భుతం: Thinvent® Uno All-in-One PC!
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM128GB ఎస్ఎస్డీ512GB SSDN97 processori3-1215U processorUno 23.8" enclosureయునో 21.5" i3-1215U 8GB 256GBయునో 21.5" i3-1215U 16GB 256GBయునో 21.5" i3-1215U 4GB 128GBయునో 21.5" i3-1215U 4GB 512GBఉనో 21.5" N97 4GB 256GBయూనో 21.5" i3-1215U 4GB 256GBయునో 23.8" i3-1215U 4GB 256GB
ವಿವರಗಳು
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 21.5 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | స్థిరమైన |
| కొలతలు | 490mm × 378mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 8.10కిలోలు, 8.10కిలోలు |
Operating System
| Operating System | OS లేకుండా |
నా పని నాకు తెలుసు, స్పీడ్ నాకు తెలుసు
ఈ ఓ ఇన్వెంట్ యూనో ఒక్క స్థలంలోనే మీ కంప్యూటర్, మానిటర్, స్పీకర్లు – అంతా ఇస్తుంది. ఎన్ని వైర్లు, ఎన్ని డాంగ్లు – అసలు పనే లేదు. ప్లగ్ ఇన్ చేసి పనిమొదలెడితే చాలు.
ఇది ఎవరికోసం
- చిన్న ఆఫీస్, షాపు, కాఫీ షాపు లాంటి వ్యాపారాల్లో బిల్లింగ్, ఇన్వాయిసింగ్ కోసం.
- హోంలో పిల్లల చదువు లేదా ఆన్లైన్ క్లాసెస్ కోసం సురక్షితంగా వాడటానికి.
- ఫ్యాక్టరీల్లో ప్రొడక్షన్ ఫ్లోర్ లేదా వేర్హౌస్ లాంటి చోట్ల డేటా ఎంట్రీ, ఇన్వెంటరీ మేనేజ్మెంట్.
- డిజిటల్ డిస్ప్లేలు, ఇన్ఫర్మేషన్ కియోస్క్లలు రన్ చేయడానికి.
ఎందుకు తీసుకోవాలి
స్పేస్ సేవ్ చేస్తుంది, ఎక్కడ వేసినా సరే స్మార్ట్గా కనిపిస్తుంది.
పవర్ ఫుల్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఉంటుంది, మీ రోజువారీ అన్ని సాఫ్ట్వేర్లు స్మూత్గా రన్ అవుతాయి.
పాప్-అప్ కెమెరా ఉంది, సేఫ్టీ కోసం మీకు కావలసినప్పుడు మాత్రమే తెరుచుకుంటుంది.
ఇండస్ట్రియల్ గ్రేడ్ బిల్డ్ ఉంది, రోజు మొత్తం పని భారాన్ని తట్టుకోగలదు.
మీకు కావలసిన ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్ ఇన్స్టాల్ చేసుకోవచ్చు, ఫ్లెక్సిబిలిటీ ఉంటుంది.
అన్ని వైర్లూ తీసేసి, స్వచ్ఛమైన వర్క్