Thinvent® Uno 21.5" ഓൾ ഇൻ വൺ പിസി, Intel® Core™ i3-1215U പ്രോസസ്സർ (6 കോർ, 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 10 MB cache), 64GB DDR4 റാം, 1TB SSD, 12V 10A Adapter, വൈഫൈ ഇല്ല, OS ഇല്ലാതെ, ഉയരം ക്രമീകരിക്കാവുന്ന സ്റ്റാൻഡ്
SKU: Uno22-i3_12-64-m1024-12_10-X-W_OS-HA
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
₹83,700
₹1,00,400
/ $880
എല്ലാം ഒന്നിനുള്ളിൽ, നിങ്ങളുടെ പുതിയ പ്രോഡക്റ്റിവിറ്റി സെന്റർ!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM256GB SSD512GB SSDN97 processori3-1215U processorUno 23.8" enclosureയൂണോ 21.5" i3-1215U 16GB 1TBUno 21.5" i3-1215U 32GB 1TBഉണോ 21.5" i3-1215U 64GB 256GBയൂണോ 21.5" i3-1215U 64GB 512GBയൂണോ 21.5" എൻ97 64ജിബി 1ടിബിയൂനോ 21.5" i3-1215U 64GB 1TBയൂണോ 23.8" i3-1215U 64GB 1TB
వివరణలు
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1215U |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 64 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 1024 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| സ്ക്രീൻ സൈസ് | 21.5 ഇഞ്ച് |
| റെസല്യൂഷൻ | 1920 × 1080 |
| തെളിച്ചം | 250 നിറ്റ്സ് |
| കാഴ്ചക്കോൺ | തിരശ്ചീനം 178°, ലംബം 178° |
| ക്യാമറ | പോപ്പ് അപ്പ്, 2 മെഗാപിക്സൽ |
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കറുകൾ | 2 × 3 വാട്ട്സ് |
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| സൈഡ് യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 10 Amps |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 35°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | All-in-One |
| നിൽക്കുക | ഉയരം ക്രമീകരിക്കാവുന്ന |
| അളവുകൾ | 490mm × 378mm × 55mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലുമിനിയം ലോഹസങ്കരം, ഉരുക്ക്, എബിഎസ് പ്ലാസ്റ്റിക് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| കെൻസിംഗ്ടൺ ലോക്ക് | അതെ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 8.10 കിലോഗ്രാം, 8.10 കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | OS ഇല്ലാതെ |
ഒരു കമ്പ്യൂട്ടർ സിസ്റ്റം സ്ഥാപിക്കാൻ നിങ്ങൾ ഇനി തയ്യാറാകണ്ട. കേബിളുകളുടെ കുഴപ്പവും പ്രോസസർ ബോക്സിൻ്റെ സ്ഥലം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള പ്രയാസവും ഇല്ലാതാക്കുന്ന ഒരു ക്ലീൻ, മിനിമലിസ്റ്റ് സെറ്റപ്പാണ് ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത്. നിങ്ങളുടെ ഡെസ്ക് ലുക്ക് ക്ലീനും ഓർഗനൈസ്ഡ് ആയി മാറുന്നു.
നിങ്ങളുടെ ആവശ്യങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമായി
- ഓഫീസ് ജോലികൾ, ഓൺലൈൻ ക്ലാസുകൾ, പ്രൊജക്റ്റുകൾ എന്നിവയ്ക്ക് മികച്ച പ്രകടനം. മൾട്ടിടാസ്കിംഗ് എളുപ്പമാകുന്നു.
- സ്പേസ് സേവിക്കുന്ന ഒരു അലർജി ഫ്രീ ഡിസൈൻ. ഒരു കേബിൾ മാത്രമുള്ള ഈ സിംഗിൾ പ്ലഗ് സെറ്റപ്പ് എല്ലായിടത്തും ഫിറ്റ് ആകും.
- ഉയരം ക്രമീകരിക്കാവുന്ന സ്റ്റാൻഡ് നിങ്ങളുടെ ആരോഗ്യപരമായ ശരീരഭാഷയെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു. നിങ്ങൾക്ക് സുഖകരമായ വ്യൂയിംഗ് പോസിഷൻ കണ്ടെത്താനാകും.
- ഒരു എലിമെൻ്ററി സ്കൂളിൻ്റെ ലാബിൽ നിന്ന് മുതൽ ഒരു ബിസിനസ്സ് കൗണ്ടറിലെ കിയോസ്ക് വരെ, എല്ലാ ബേസിക് കമ്പ്യൂട്ടിംഗ് ആവശ്യങ്ങൾക്കും ഇത് തികഞ്ഞ പരിഹാരമാണ്.
- ട്രസ്റ്റഡ് ബ്രാൻഡ് ക്വാളിറ്റിയും സെർട്ടിഫിക്കേഷനുമുള്ള ഒരു ദ