Thinvent® Uno 21.5" ਆਲ-ਇਨ-ਵਨ ਪੀਸੀ, Intel® Core™ i3-1215U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (6 ਕੋਰ, 4.4 GHz ਤੱਕ, 10 MB cache), 64GB DDR4 ਰੈਮ, 1TB SSD, 12V 7A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, Thinux™ ਐਮਬੈਡਡ ਲਿਨਕਸ, ਹਾਈਟ ਅਡਜੱਸਟੇਬਲ ਸਟੈਂਡ
SKU: Uno22-i3_12-64-m1024-12_7-m-Thinux-HA
15 நாட்களில் தயார்: 1 units
₹84,700
₹1,01,600
/ $870
ਅੱਲ-ਇਨ-ਵਨ ਸਰਲਤਾ, ਔਦਯੋਗਿਕ ਮਜਬੂਤਤਾ!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM256GB SSD512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀN97 processori3-1215U processorUno 23.8" enclosureਯੂਨੋ 21.5" i3-1215U 16GB 1TBਯੂਨੋ 21.5" i3-1215U 32GB 1TBਯੂਨੋ 21.5" i3-1215U 64GB 256GBਯੂਨੋ 21.5" i3-1215U 64GB 512GBਯੂਨੋ 21.5" N97 64GB 1TBਯੂਨੋ 21.5" i3-1215ਯੂ 64ਜੀਬੀ 1ਟੀਬੀਯੂਨੋ 23.8" i3-1215U 64GB 1TB
விவரக்குறிப்புகள்
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i3 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1215ਯੂ |
| ਕੋਰ | 6 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.4 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 10 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 64 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 1024 GB |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਸਕ੍ਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ | 21.5 ਇੰਚ |
| ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ | 1920 × 1080 |
| ਚਮਕ | 250 ਨਿਟਸ |
| ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਕੋਣ | ਹਰੀਜੱਟਲ 178°, ਵਰਟੀਕਲ 178° |
| ਕੈਮਰਾ | ਪੌਪ ਅੱਪ, 2 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ |
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ | 2 × 3 ਵਾਟ |
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 2 |
| ਸਾਈਡ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 7 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | All-in-One |
| ਖੜੇ | ਉਚਾਈ ਅਨੁਕੂਲਿਤ |
| ਆਕਾਰ | 490mm × 378mm × 55mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਮਿਸ਼ਰਤ, ਸਟੀਲ ਅਤੇ ABS ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| ਕੈਂਸਿੰਗਟਨ ਲਾਕ | ਹਾਂ |
| Net and Gross Weight | 8.10ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 8.10ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਸਰਲ ਬਣਾਉਣ ਵਾਲਾ ਸਾਥੀ: Thinvent Uno AIO PC
ਤੁਸੀਂ ਫੈਕਟਰੀ ਫਲੋਰ 'ਤੇ ਹੋ, ਵੇਅਰਹਾਊਸ ਵਿੱਚ, ਜਾਂ ਰਿਟੇਲ ਕਾਊਂਟਰ ਦੇ ਪਿੱਛੇ... ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਭਰੋਸੇਮੰਦ, ਬਿਨਾਂ ਝੰਜਟ ਦਾ ਕੰਪਿਊਟਰ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। Thinvent Uno ਉਹੀ ਹੈ।
ਇਹ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ
- ਸਭ ਕੁਝ ਇੱਕ ਜਗ੍ਹਾ 'ਤੇ: ਸਕਰੀਨ, ਕੰਪਿਊਟਰ, ਸਪੀਕਰ ਸਭ ਕੁਝ ਇੱਕ ਯੂਨਿਟ ਵਿੱਚ। ਕੇਵਲ ਇੱਕ ਪਾਵਰ ਕੇਬਲ ਲਗਾਓ ਅਤੇ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ।
- ਦਿਨ-ਰਾਤ ਚੱਲਣ ਵਾਲੀ ਸ਼ਕਤੀ: ਇਹ ਔਦਯੋਗਿਕ ਮਾਹੌਲ ਲਈ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਗਰਮੀ, ਧੂੜ, ਜਾਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਚੱਲਣ 'ਤੇ ਵੀ ਭਰੋਸਾ ਕਰੋ।
- ਰਿਮੋਟ ਤੋਂ ਕੰਟਰੋਲ: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਮਸ਼ੀਨਾਂ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਕਰਦੇ ਹੋ? ਇਸਨੂੰ ਰਿਮੋਟਲੀ ਮੈਨੇਜ ਕਰੋ। ਸੌਫਟਵੇਅਰ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਇੰਸਟਾਲ ਹੈ।
- ਸਪੇਸ ਬਚਾਓ: ਟੇਢੇ-ਮੇਢੇ ਕੇਬਲਾਂ ਅਤੇ ਵੱਡੇ CPU ਬਾਕਸਾਂ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ। ਸਾਫ-ਸੁਥਰਾ ਡਿਜ਼ਾਈਨ, ਕਿਸੇ ਵੀ ਡੈਸਕ 'ਤੇ ਫਿੱਟ।
- ਆਸਾਨ ਤਬਦੀਲੀ: ਸਕਰੀਨ ਦੀ ਉਚਾਈ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਆਰਾਮਦਾਇਕ ਪੋਜੀਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਐਡਜਸਟ ਕਰੋ।
Thinvent Uno ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹੈ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ
- ਕਾਰਖਾਨੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸਧਾਰਨ ਕੰਪਿਊਟਰ ਜੋ ਸਿਰਫ਼ ਕੰਮ 'ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਵੇ।
- ਡਿਜੀਟਲ ਸ