Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache), 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி வால்யூ, நிலையான நிற்கும் தாங்கி
Артикул: Uno22-i3_12-64-m512-12_5-m-11V-F
Будет готово через 15 дней: 1 units
ஒரே இடத்தில் அனைத்தும், அசாதாரண வேகமும்!
Характеристики
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | சரிசெய்யப்பட்டது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.00kg, 8.00kg |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாஃப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 வால்யூ |
உங்கள் அன்றாட கம்ப்யூட்டர் தேவைகளுக்கு சரியான துணை
எளிமையான அமைப்பு, அதிவேக செயல்திறன்
இந்த All-in-One PC மூலம் குழப்பமான கம்ப்யூட்டர் கம்பிகள் மற்றும் பெரிய CPU பெட்டிகள் எல்லாம் மறந்துபோகும். ஒற்றை மின்கம்பி மட்டுமே, அதுவும் சாதாரண டிவி கேபிள் போல! எடுத்த இடத்தில் வைத்து இயக்குங்கள். வேகமாகத் தொடங்குகிறது, வேகமாக வேலை செய்கிறது. உங்கள் வேலைகள் மற்றும் பொழுதுபோக்குகள் எந்த இடைநிறுத்தமும் இல்லாமல் நடக்கும்.
யாருக்காக
- வீட்டில் இணையத்தில் பிரவ்ஸ் செய்யவும், குடும்பத்துடன் வீடியோ பார்ப்பதற்கும் விரும்புவோர்.
- சிறு வியாபாரம் நடத்தி விற்பனை பில், இன்வாய்ஸ் அச்சிட வேண்டியவர்கள்.
- ஆன்லைன் வகுப்புகள் எடுக்கும் மாணவர்கள் மற்றும் ஆசிரியர்கள்.
- காபி, கடை, ரிசப்ஷன் போன்ற இடங்களில் காட்சிக்காக வைக்க விரும்புவோர்.
ஏன் இதை தேர்வு செய்ய வேண்டும்
ஒரே இடத்தில் அழகான திரை மற்றும் பவர்ஃபுல் கம்ப்யூட்டர் கிடைக்கிறது. விண்டோஸ் 11 இயங்குதளத்துடன் பாதுகாப்பான மற்றும் நவீன அனுபவம். WiFi மூலம் எங்கிருந்தும் இணையமும், HD கேமரா மூலம் தெளிவான வீடியோ அழைப்புகளும். உங்கள் இடத்தை அலங்காரமாகவும், அதிக இடம் வீணாவதை தவிர்த்தும் வைத்திருக்க உதவுகிறது.
உங்கள் வாழ்க்கையை எளிமையாக்க, செயல்பாட்டை வேகப்படுத்த இந்த ஒரே கருவி போதும்!