Thinvent® Uno 21.5" ਆਲ-ਇਨ-ਵਨ ਪੀਸੀ, Intel® Core™ i3-1215U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (6 ਕੋਰ, 4.4 GHz ਤੱਕ, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 ਰੈਮ, 1TB SSD, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, Windows 11 IoT Value, ਫਿਕਸਡ ਸਟੈਂਡ
SKU: Uno22-i3_12l-64-m1024-12_5-m-11V-F
Listo en 15 días: 1 units
₹90,400
₹1,08,500
/ $950
ਪੂਰੀ ਟੀਮ ਦਾ ਮੁੱਖ ਦਿਮਾਗ਼: Thinvent Uno All-in-One PC!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM256GB SSD512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀi3-1215U processori3-1315U processorUno 23.8" enclosureਯੂਨੋ 21.5" i3-1215U 16GB 1TBਯੂਨੋ 21.5" i3-1215U 32GB 1TBਯੂਨੋ 21.5" i3-1215U 64GB 256GBਯੂਨੋ 21.5" i3-1215U 64GB 512GBਯੂਨੋ 21.5" i3-1215ਯੂ 64ਜੀਬੀ 1ਟੀਬੀਯੂਨੋ 21.5" i3-1315U 64GB 1TBਯੂਨੋ 23.8" i3-1215U 64GB 1TB
Especificaciones
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i3 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1215ਯੂ |
| ਕੋਰ | 6 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.4 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 10 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 64 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 1024 GB |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਸਕ੍ਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ | 21.5 ਇੰਚ |
| ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ | 1920 × 1080 |
| ਚਮਕ | 250 ਨਿਟਸ |
| ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਕੋਣ | ਹਰੀਜੱਟਲ 178°, ਵਰਟੀਕਲ 178° |
| ਕੈਮਰਾ | ਪੌਪ ਅੱਪ, 2 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ |
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ | 2 × 3 ਵਾਟ |
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਸਾਈਡ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | All-in-One |
| ਖੜੇ | ਫਿਕਸਡ |
| ਆਕਾਰ | 490mm × 378mm × 55mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਮਿਸ਼ਰਤ, ਸਟੀਲ ਅਤੇ ABS ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| ਕੈਂਸਿੰਗਟਨ ਲਾਕ | ਹਾਂ |
| Net and Gross Weight | 8.00kg, 8.00kg |
Operating System
| Operating System | ਮਾਈਕ੍ਰੋਸਾੱਫਟ ਵਿੰਡੋਜ਼ 11 ਆਈਓਟੀ ਐਂਟਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ ਐਲਟੀਐਸਸੀ 2024 ਵੈਲਯੂ |
ਸਾਰਾ ਕੰਮ ਇੱਕ ਡਿਬ੍ਬੇ 'ਚ
ਤੁਹਾਡੇ ਦਫ਼ਤਰ, ਫੈਕਟਰੀ, ਜਾਂ ਦੁਕਾਨ ਲਈ ਪੂਰਾ ਕੰਪਿਊਟਰ ਸਿਸਟਮ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਸਲਿੱਟ ਵਰਗੇ ਡਿਬ੍ਬੇ 'ਚ। ਕੀੜੀਆਂ-ਕੀੜੀਆਂ ਤਾਰਾਂ ਦੀ ਉਲਝਣ ਖਤਮ। ਸਫ਼ਾਈ ਅਤੇ ਜਗ੍ਹਾ ਬਚਾਉਣ ਦਾ ਸਹੀ ਤਰੀਕਾ।
ਤੁਹਾਡੇ ਵਪਾਰਕ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਤਿਆਰ
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡਾ ਵਫ਼ਾਦਾਰ ਕੰਮ-ਸਾਥੀ ਹੈ।
- ਦਿਨ-ਰਾਤ ਲਗਾਤਾਰ ਚੱਲਦਾ ਰਹੇ, ਬਿਨਾਂ ਰੁਕੇ।
- ਦੋ ਈਥਰਨੈੱਟ ਪੋਰਟਾਂ ਨਾਲ ਨੈੱਟਵਰਕ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਰੱਖੋ ਮਜ਼ਬੂਤ।
- ਵਿੰਡੋਜ਼ 11 ਨਾਲ ਤੁਰੰਤ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰੋ, ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਝੰਜਟ ਦੇ।
- ਪੌਪ-ਅੱਪ ਕੈਮਰਾ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖਦਾ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੋਵੇ ਵਰਤੋਂ।
ਸਥਿਰ ਅਤੇ ਭਰੋਸੇਮੰਦ
ਇਹ ਉਦਯੋਗਿਕ ਮਾਹੌਲਾਂ ਲਈ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਮਜ਼ਬੂਤ ਬਣਤਰ, ਥੋੜੀ ਬਿਜਲੀ ਖਪਤ, ਅਤੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਚੱਲਣ ਵਾਲਾ ਪਰਫਾਰਮੈਂਸ। ਤੁਹਾਡਾ ਧਿਆਨ ਕੰਮ 'ਤੇ ਰਹੇ, ਕੰਪਿਊਟਰ ਦੀ ਚਿੰਤਾ 'ਤੇ ਨਹੀਂ।
Thinvent Uno – ਤੁਹਾਡੀ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸਮੱਗਰੀ ਦਾ ਸਮਾਰਟ ਹੱਲ।