Thinvent® Uno 21.5" ઓલ ઇન વન પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i3-1215U પ્રોસેસર (6 કોર, 4.4 GHz સુધી, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, Windows 11 IoT વેલ્યુ, ફિક્સ્ડ સ્ટેન્ડ
SKU: Uno22-i3_12l-64-m1024-12_7-X-11V-F
Pronto em 15 dias: 1 units
₹89,300
₹1,07,200
/ $940
સ્ટોર થી લઈને ફેક્ટરી ફ્લોર સુધી, તમારી બધી જરૂરિયાત માટે એક ઝડપી અને ભરોસાપાત્ર કોમ્પ્યુટર!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM256GB SSD512GB SSDi3-1215U processori3-1315U processorUno 23.8" enclosureયુનો 21.5" i3-1215U 16GB 1TBયુનો 21.5" i3-1215U 32GB 1TBયુનો 21.5" i3-1215U 64GB 256GBયુનો 21.5" i3-1215U 64GB 512GBયુનો 21.5" i3-1215U 64GB 1TBયુનો 21.5" i3-1315U 64GB 1TBયુનો 23.8" i3-1215U 64GB 1TB
Especificações
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i3 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1215યૂ |
| કોર્સ | 6 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.4 GHz |
| કેશ | 10 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 64 GB |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| સ્ક્રીન સાઇઝ | 21.5 ઇંચ |
| રેઝોલ્યુશન | 1920 × 1080 |
| તેજ | 250 નિટ્સ |
| દૃશ્યકોણ | આડું 178°, ઊભું 178° |
| કેમેરા | પૉપ અપ, 2 મેગાપિક્સલ |
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર્સ | 2 × 3 વોટ્સ |
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| સાઇડ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | All-in-One |
| સ્ટેન્ડ | નિયત |
| પરિમાણો | 490mm × 378mm × 55mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ એલોય, સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| કેન્સિંગ્ટન લૉક | હા |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 8.10કિગ્રા, 8.10કિગ્રા |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Microsoft Windows 11 IoT Enterprise LTSC 2024 વેલ્યુ |
બધું એક જ ડબ્બામાં
- ફરીથી ભરેલા, ગુંચવણભર્યા વાયર્સની ગડબડ સફાઈ. બસ, એક પાવર કેબલ જોડો અને કામ શરૂ કરો!
- સ્પેસ બચાવતી સ્લીક ડિઝાઇન, જે કોઈપણ ડેસ્ક અથવા કાઉન્ટર પર સરસ ફિટ થાય.
- ટકાઉ બિલ્ડ ક્વોલિટી જે દિવસ-બ-દિવસના ઉપયોગને સહન કરી શકે.
તમારા વ્યવસાયને ઝડપ આપો
- દુકાનમાં બિલિંગ અને ઇન્વેન્ટરી મેનેજમેન્ટ માટે ઝડપથી પ્રતિક્રિયા આપે છે.
- ફેક્ટરીમાં પ્રોડક્શન લાઈન પર રિયલ-ટાઈમ ડેટા મોનીટર કરવા માટે આદર્શ.
- સરળતાથી તમારા વિશિષ્ટ સોફ્ટવેર અને પેરીફેરલ્સ સાથે જોડાય છે.
શા માટે ખરીદવું?
અમારો Thinvent® Uno એ તમારા વ્યવસાયની ઝડપ અને કાર્યક્ષમતા વધારવા માટે બનાવવામાં આવ્યો છે. તે સરળ, વિશ્વસનીય અને લાંબા સમય સુધી ચાલે તેવું છે. તમારા કામમાં અવરોધ દૂર કરો અને વધુ પ્રોડક્ટિવ બનો!