Thinvent® యూనో 21.5" ఆల్ ఇన్ వన్ పీసీ, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్, ఫిక్స్డ్ స్టాండ్
SKU: Uno22-i3_12l-64-m512-12_5-X-Thinux-F
Lieferbar in 15 Tagen: 1 units
₹76,500
₹91,800
/ $800
ఎవరు ఎక్కడ ఉన్నా స్మూత్గా పని చేయండి: థిన్వెంట్ యూనో!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM256GB SSD1024GB SSDi3-1215U processori3-1315U processorUno 23.8" enclosureయునో 21.5" i3-1215U 16GB 512GBయునో 21.5" i3-1215U 32GB 512GBUno 21.5" i3-1215U 64GB 256GBUno 21.5" i3-1215U 64GB 1TBయునో 21.5" i3-1215U 64GB 512GBUno 21.5" i3-1315U 64GB 512GBUno 23.8" i3-1215U 64GB 512GB
Spezifikationen
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 64 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 21.5 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | స్థిరమైన |
| కొలతలు | 490mm × 378mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 8.00kg, 8.00kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ఇప్పుడు మీరు ఎక్కడ ఉన్నా మీ పనిని సులభంగా, సురక్షితంగా చేసుకోవచ్చు. ఇండస్ట్రియల్ గ్రేడ్ డిజైన్తో రూపొందించబడిన ఈ ఆల్-ఇన్-వన్ పిసి మీ టైమ్ మరియు స్పేస్ రెండింటినీ ఎక్కువగా సేవ్ చేస్తుంది.
ఇది ఎందుకు ప్రత్యేకం
- ఎక్కడ ఉన్నా మీ పనిని రిమోట్గా చూడండి మరియు మేనేజ్ చేయండి. బ్రౌజర్ ద్వారానే డివైస్ని కంట్రోల్ చేయొచ్చు.
- ఫ్యాక్టరీ, వేర్హౌస్ లేదా ఫీల్డ్ లాంటి టఫ్ పరిస్థితుల్లో కూడా స్టెడీగా పని చేస్తుంది.
- సింగిల్ కేబుల్ పవర్. ఇంటర్నెట్ కనెక్షన్ కోసం రెండు LAN పోర్ట్లు ఉన్నాయి, ఇది మరింత రిలయబుల్.
- ఇంటర్నెట్ బ్రౌజింగ్, డాక్యుమెంట్ ఎడిటింగ్, VoIP కాల్స్ మరియు స్పెషలైజ్డ్ లొకేషన్-బేస్డ్ యాప్లు రన్ చేయడానికి సిద్ధంగా ఉంది.
- అంతర్నిర్మిత ఎంబెడెడ్ ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్, ఇది సెక్యూర్ మరియు స్టేబుల్.
ఎక్కువ స్పేస్ తీసుకోని ఈ కంప్యూటర్ ఫ్లడ్ కౌంటర్లు, కియోస్క్లు, డిజిటల్ సైన్బోర్డ్లు మరియు ఇండస్ట్రియల్ కంట్రోల్ రూమ్లకు సరిపోతుంది. మీరు చేయాల్సిన పని మీదే ఫోకస్ చేయండి, టెక్నికల్ ఇబ్బందుల మీద కాదు.