Thinvent® ಯುನೋ 21.5" ಆಲ್ ಇನ್ ಒನ್ ಪಿಸಿ, Intel® Core™ i3-1215U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (6 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿ, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Thinux™ ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಲಿನಕ್ಸ್, ಫಿಕ್ಸ್ಡ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್
Артикул: Uno22-i3_12l-64-m512-12_5-X-Thinux-F
Будет готово через 15 дней: 1 units
₹76,500
₹91,800
/ $800
ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ, ಸರಳವಾದ ಜೀವನ: Thinvent® Uno All-in-One PC
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM256GB SSD1024GB SSDi3-1215U processori3-1315U processorUno 23.8" enclosureಯೂನೋ 21.5" i3-1215U 16GB 512GBಯೂನೋ 21.5" i3-1215U 32GB 512GBಯುನೋ 21.5" i3-1215U 64GB 256GBಯುನೋ 21.5" i3-1215U 64GB 1TBಉನೊ 21.5" i3-1215U 64GB 512GBಯುನೋ 21.5" i3-1315U 64GB 512GBಯುನೋ 23.8" i3-1215U 64GB 512GB
Характеристики
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i3 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1215ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 6 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 10 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 64 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 512 ಜಿಬಿ |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| ತೆರೆಯ ಗಾತ್ರ | 21.5 ಇಂಚು |
| ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ | 1920 × 1080 |
| ಪ್ರಕಾಶಮಾನತೆ | 250 ನಿಟ್ಸ್ |
| ವೀಕ್ಷಣ ಕೋನ | ಅಡ್ಡ 178°, ಲಂಬ 178° |
| ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಪಾಪ್ ಅಪ್, 2 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ |
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ಗಳು | 2 × 3 ವ್ಯಾಟ್ಸ್ |
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಸೈಡ್ ಯುಎಸ್ಬಿ 2.0 | 2 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°ಸಿ ~ 35°ಸಿ |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | All-in-One |
| ನಿಂತುಕೊಳ್ಳಿ | ಸ್ಥಿರ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 490ಮಿಮೀ × 378ಮಿಮೀ × 55ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಮ್ ಮಿಶ್ರಲೋಹ, ಉಕ್ಕು ಮತ್ತು ಎಬಿಎಸ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| ಕೆನ್ಸಿಂಗ್ಟನ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| Net and Gross Weight | 8.00kg, 8.00kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ಎಲ್ಲವೂ ಒಂದೇ ಕಡೆ, ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಪರಿಹಾರ
ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಖಾನೆ, ಶಾಲೆ, ಅಥವಾ ಕಚೇರಿಯ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಹೃದಯ ಇದಾಗಲಿದೆ Thinvent Uno. ಎಲ್ಲಾ ಭಾಗಗಳು ಒಂದೇ ಸ್ಲಿಮ್ ಬಾಡಿಯಲ್ಲಿ, ಹೊರಗಿನ ಗಲಿಬಿಲಿ ತೊಡೆದುಹಾಕಿ.
ನಿಮಗಾಗಿ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ರೂಪಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ
- ದಿನವಿಡೀ ನಿರಂತರವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ, ಯಾವುದೇ ತೊಂದರೆ ಇಲ್ಲದೆ.
- ಕೇವಲ ಒಂದು ವೈರ್ ಮಾತ್ರ! ವಿದ್ಯುತ್ ಸಂಪರ್ಕ ಮಾಡಿದ ತಕ್ಷಣ ಸಿದ್ಧವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಸ್ಥಾಪನೆ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆಯಲ್ಲಿ ಸಮಯ ಮತ್ತು ಹಣ ಉಳಿಸಿ.
- ಅಂತರ್ಜಾಲ ಇಲ್ಲದೆ ಸುರಕ್ಷಿತ! ನಿಮ್ಮ ಮುಖ್ಯ ಕೆಲಸದ ಮೇಲೆ ಗಮನ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಯಾವುದೇ ಅನಗತ್ಯ ಅಡಚಣೆ ಇಲ್ಲ.
- ದೂರದಿಂದಲೇ ನಿರ್ವಹಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಿಸ್ಟಮ್ನಲ್ಲಿ ಏನಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ನಿಮ್ಮ ಸ್ಕ್ರೀನ್ನಿಂದಲೇ ನೋಡಿ ಮತ್ತು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ.
- ಕರಡಿ ಬರವಣಿಗೆ, ಶಾಲೆಯ ಪಾಠ, ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ ಮಾಹಿತಿ ತಜ್ಞರಿಗೆ, ಬ್ಯಾಂಕ್ ಶಾಖೆಗಳಿಗೆ - ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಕ್ಕೂ ಸೂಕ್ತ.
ಅದರಲ್ಲೂ ವಿಶೇಷ
ಇಡೀ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಥಿನುಕ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ, ಅದು ಬಹಳ ವೇಗವಾಗಿ ಶುರು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವೈರಸ್ ಚಿಂತೆ ಇಲ್ಲದೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. ಲಿಬ್ರೇ ಆಫೀಸ್, ವೀಡಿಯೋ ಕಾಲ್ಗಳು, PDF - ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲಾ ಮೂಲಭೂತ ಸಾಧನಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ಸಿದ್ಧವಿವೆ.
ಸಂಕೀರ್ಣತೆಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟು, ಸರಳತೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ. Thinvent Uno ನಿಮ್ಮ ವಿಶ್ವಸನೀಯ ಪಾಲುದಾರ.