Thinvent® Uno 21.5" ઓલ ઇન વન પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i3-1215U પ્રોસેસર (6 કોર, 4.4 GHz સુધી, 10 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 10A Adapter, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, Windows 11 Pro, ફિક્સ્ડ સ્ટેન્ડ
SKU: Uno22-i3_12l-8-m1024-12_10-m-11P-F
15일 내 준비 완료: 1 units
₹54,600
₹65,500
/ $570
તમારા બિઝનેસની શક્તિ, એક જ સ્ક્રીનમાં!
Explore other configurations: 4GB RAM16GB RAM256GB SSD512GB SSDi3-1215U processori3-1315U processorUno 23.8" enclosureયુનો 21.5" i3-1215U 4GB 1TBયુનો 21.5" i3-1215U 16GB 1TBયુનો 21.5" i3-1215U 8GB 256GBયુનો 21.5" i3-1215U 8GB 512GBUno 21.5" i3-1215U 8GB 1TBUno 21.5" i3-1315U 8GB 1TBયુનો 23.8" i3-1215U 8GB 1TB
사양
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i3 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1215યૂ |
| કોર્સ | 6 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.4 GHz |
| કેશ | 10 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 8 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| સ્ક્રીન સાઇઝ | 21.5 ઇંચ |
| રેઝોલ્યુશન | 1920 × 1080 |
| તેજ | 250 નિટ્સ |
| દૃશ્યકોણ | આડું 178°, ઊભું 178° |
| કેમેરા | પૉપ અપ, 2 મેગાપિક્સલ |
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર્સ | 2 × 3 વોટ્સ |
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| સાઇડ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 10 Amps |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | All-in-One |
| સ્ટેન્ડ | નિયત |
| પરિમાણો | 490mm × 378mm × 55mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ એલોય, સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| કેન્સિંગ્ટન લૉક | હા |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 8.10કિગ્રા, 8.10કિગ્રા |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | માઈક્રોસોફ્ટ વિન્ડોઝ 11 પ્રો |
બધું એકઠું, બધું સરળ
અટપટા વાયર અને મોટા CPU બોક્સની ગડબડ ભૂલી જાઓ! Thinvent Uno એક સુંદર, કોમ્પેક્ટ All-in-One PC છે જે તમારા ડેસ્ક પર ફક્ત સ્ક્રીન જ દેખાય છે. તે સીધો જ ચાલુ થાય અને તમારું કામ શરૂ કરો.
તમારા કામને ગતિ આપે
છેવળું પાવરફુલ પરફોર્મન્સ, દરેક ટૅબ અને એપ્લિકેશન સરળતાથી ચલાવે. બે LAN પોર્ટ સાથે નેટવર્ક કનેક્ટિવિટી મજબૂત અને વિશ્વસનીય.
ક્યાં ઉપયોગી છે
- ઓફિસ અને રિસેપ્શન ડેસ્ક માટે આદર્શ.
- રીટેલ સ્ટોરમાં POS અને બિલિંગ સિસ્ટમ તરીકે.
- વર્કશોપમાં પાર્ટ્સ ઇન્વેન્ટરી અને ઓર્ડર મેનેજમેન્ટ માટે.
- એજ્યુકેશનલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટમાં ડિજિટલ ડિસ્પ્લે તરીકે.
કેમ ખરીદવું
એક જ ડિવાઇસ, અસંખ્ય શક્યતાઓ. Thinvent Uno તમારી જગ્યા બચાવે, ઊર્જા બચાવે અને તમારી ઉત્પાદકતા વધારે. ટકાઉ બાંધકામ અને શાંત ઓપરેશન સાથે, તે દિવસના અંત સુધી વિશ્વસનીય રીતે કામ કરે. તમારું સ્માર્ટ વર્કસ્પેસ અહીંથી શરૂ થાય છે!