Thinvent® Uno 21.5" ਆਲ-ਇਨ-ਵਨ ਪੀਸੀ, Intel® Core™ i3-1215U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (6 ਕੋਰ, 4.4 GHz ਤੱਕ, 10 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 ਰੈਮ, 1TB SSD, 12V 10A Adapter, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, Windows 11 Pro, ਹਾਈਟ ਅਡਜੱਸਟੇਬਲ ਸਟੈਂਡ
SKU: Uno22-i3_12l-8-m1024-12_10-m-11P-HA
15 दिनों में तैयार: 1 units
₹55,000
₹66,000
/ $580
ਕੰਮ ਨਾਲੋਂ ਸਮਾਂ, ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ।
Explore other configurations: 4GB RAM16GB RAM256GB SSD512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀi3-1215U processori3-1315U processorUno 23.8" enclosureਯੂਨੋ 21.5" i3-1215U 4GB 1TBਯੂਨੋ 21.5" i3-1215U 16GB 1TBਯੂਨੋ 21.5" i3-1215U 8GB 256GBਯੂਨੋ 21.5" i3-1215U 8GB 512GBUno 21.5" i3-1215U 8GB 1TBਯੂਨੋ 21.5" i3-1315U 8GB 1TBਯੂਨੋ 23.8" i3-1215U 8GB 1TB
विशेष विवरण
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i3 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1215ਯੂ |
| ਕੋਰ | 6 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.4 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 10 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 8 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 1024 GB |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਸਕ੍ਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ | 21.5 ਇੰਚ |
| ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ | 1920 × 1080 |
| ਚਮਕ | 250 ਨਿਟਸ |
| ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਕੋਣ | ਹਰੀਜੱਟਲ 178°, ਵਰਟੀਕਲ 178° |
| ਕੈਮਰਾ | ਪੌਪ ਅੱਪ, 2 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ |
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ | 2 × 3 ਵਾਟ |
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਸਾਈਡ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 10 Amps |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | All-in-One |
| ਖੜੇ | ਉਚਾਈ ਅਨੁਕੂਲਿਤ |
| ਆਕਾਰ | 490mm × 378mm × 55mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਮਿਸ਼ਰਤ, ਸਟੀਲ ਅਤੇ ABS ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| ਕੈਂਸਿੰਗਟਨ ਲਾਕ | ਹਾਂ |
| Net and Gross Weight | 8.10ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 8.10ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 Pro |
ਇਹ ਤੁਹਾਡਾ ਫੈਕਟਰੀ, ਸਟੋਰ, ਜਾਂ ਦਫ਼ਤਰ ਦਾ ਸ਼ਕਤੀ ਕੇਂਦਰ ਹੈ
- ਇੱਕ ਸੁੰਦਰ 21.5" ਸਕ੍ਰੀਨ 'ਤੇ ਸਭ ਕੁਝ ਦੇਖੋ, ਇੱਕੋ ਜਗ੍ਹਾ।
- ਵੱਡੇ ਫੈਸਲੇ ਲਈ ਤੇਜ਼, ਚੁਸਤ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ।
- ਇਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮੇਜ਼ 'ਤੇ ਫਿੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਐਡਜਸਟ ਕਰੋ।
- ਦੋ ਈਥਰਨੈੱਟ ਪੋਰਟਾਂ ਨਾਲ, ਇੱਕ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ ਤੇ ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਕਨੈਕਟ ਰਹੋ।
- ਪੌਪ-ਅੱਪ ਕੈਮਰੇ ਨਾਲ ਪ੍ਰਾਈਵੇਸੀ ਰੱਖੋ, ਜਦੋਂ ਲੋੜ ਨਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਇਸਨੂੰ ਲੁਕਾ ਦਿਓ।
Thinvent Uno ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ।
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਸ਼ਵਸਨੀਯ ਸਾਥੀ ਹੈ।