Thinvent® Uno 21.5" ઓલ ઇન વન પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i3-1215U પ્રોસેસર (6 કોર, 4.4 GHz સુધી, 10 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 RAM, 128GB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, DOS, ફિક્સ્ડ સ્ટેન્ડ
SKU: Uno22-i3_12l-8-m128-12_7-m-DOS-F
جاهز خلال 15 يوماً: 1 units
બિઝનેસને નવી ઉંચાઈએ લઈ જાય તેવીન્ટનો આ All in One PC, કામને સરળ અને સ્માર્ટ બનાવે.
المواصفات
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i3 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1215યૂ |
| કોર્સ | 6 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.4 GHz |
| કેશ | 10 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 8 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 128 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| સ્ક્રીન સાઇઝ | 21.5 ઇંચ |
| રેઝોલ્યુશન | 1920 × 1080 |
| તેજ | 250 નિટ્સ |
| દૃશ્યકોણ | આડું 178°, ઊભું 178° |
| કેમેરા | પૉપ અપ, 2 મેગાપિક્સલ |
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર્સ | 2 × 3 વોટ્સ |
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| સાઇડ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | All-in-One |
| સ્ટેન્ડ | નિયત |
| પરિમાણો | 490mm × 378mm × 55mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ એલોય, સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| કેન્સિંગ્ટન લૉક | હા |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 8.10કિગ્રા, 8.10કિગ્રા |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | FreeDOS |
હવે ટેક્નોલૉજીમાં મજબૂતીના નામે ભારે અને ફાટેલા CPU બોક્સ રાખવાની જરૂર નહીં. Thinvent® Uno 21.5” All in One PC એટલે સ્ટાઇલ, ઝડપ અને જગ્યા બચતનો સંપૂર્ણ મેળ.
- શિફ્ટ થતા 24/7 ઓપરેશનમાં: આમા ડીઝાઇનિંગ, ડેટા મૂકણું અને રિઝર્વેશનમાં PC ઉપર આ PK Fails આ PC સાથે થોડું તો HDD જેવી ડગમગાહટ અને મોડી ટેક ઠારમાં એમાહુત. - ટીવી અને PCનો ગ્યારમ. OS Setup ડૉ પાં ઓફેર અનુભવી $1080HP13_DINરૂ$.
- IPર6ચ તમં મ્ગંસ MMv6 -1 પી', આવેઓ33Vä4' tälle JPG_NEWSSST.
1000VEi21.
PTodayMCCOM23S'09 HESPGameGetEN_SMED_DWINEN_des___ AUSB
thinvan_99_HEOR() == NEW QUICK_SHOWBRO_TOKEN, easy w/d s touch_IN_MOOD_LTC_srX COMPLIANT + flex_MGS4_STASH_COL_B_T_Z-HNS.
your operating Wifi_DUAL_b/h_w | better_over_TNV_LTPaNG_G_s_ s_qrs tlt_V_s". Power_dos_H S_REIGN p’ work /_Z70 |*simple_FLOAT_B_m G+*key Y7
sh,NO ERR_factory future.stand_S_NOSSC mW| go non E_ch32_ON_BIL> EN_OK_z4b2+zeroBS long_L30_STABLE_ups_R | min_s