Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, DOS, நிலையான நிற்கும் தாங்கி
SKU: Uno22-i3_12l-8-m128-12_7-m-DOS-F
15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 1 units
₹42,500
₹51,000
/ $440
அடுத்த பணி, எளிமையில் தொடங்கும்: Thinvent Uno AIO PC!
ವಿವರಗಳು
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 8 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | சரிசெய்யப்பட்டது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.10கிலோ, 8.10கிலோ |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
ஒரே இடத்தில், பல வேலைகள்
- ஷாப்பிங் பில் முதல் க்ளைண்ட் மீட்டிங் வரை, எல்லாமே ஒரே கம்ப்யூட்டரில்.
- மெதுவாக லோட் ஆகும் நாட்கள் முடிந்துவிட்டன. இப்போது வேகமாகத் திறக்கும் பிரோகிராம்கள்.
- இரட்டை இணைய இணைப்புடன், ஒன்று தொடர்ந்து வேலை செய்யும் போது மற்றொன்று பேக்அப் ஆக இருக்கும்.
- மின்னணு பில்லிங், சிறு கணக்கு வைத்திருப்பது, ஸ்டாக் மேனேஜ்மெண்ட் - எல்லாமே மிக எளிது.
சிறு வணிகத்துக்கு சிறந்த துணை
உங்கள் கடை, கிளினிக் அல்லது அலுவலகத்தில் இடம் சேமிக்கவும், குழப்பத்தை குறைக்கவும் இந்த ஒருங்கிணைந்த கம்ப்யூட்டர் பேருதவி. கேமரா பாப்பப் ஆக வருவதால், பாதுகாப்பும் நிச்சயம்.
Thinvent Uno - சிறு முதலீடு, பெரிய வசதி.