Thinvent® యూనో 21.5" ఆల్ ఇన్ వన్ పీసీ, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్, ఫిక్స్డ్ స్టాండ్
SKU: Uno22-i3_12l-8-m256-12_7-m-Thinux-F
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
అన్నీ ఒకే చోట, ఎక్కడైనా పని చేసే సామర్థ్యం!
Explore other configurations: 4GB RAM16GB RAM128GB ఎస్ఎస్డీ512GB SSDi3-1215U processori3-1315U processorUno 23.8" enclosureయునో 21.5" i3-1215U 4GB 256GBయునో 21.5" i3-1215U 16GB 256GBయునో 21.5" i3-1215U 8GB 128GBయునో 21.5" i3-1215U 8GB 512GBUno 21.5" i3-1215U 8GB 256GBయునో 21.5" i3-1315U 8GB 256GBయునో 23.8" i3-1215U 8GB 256GB
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 8 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 21.5 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | స్థిరమైన |
| కొలతలు | 490mm × 378mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 8.10కిలోలు, 8.10కిలోలు |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ఇప్పుడు మీరు ఏ చిన్న స్థలంలోనైనా, ఎలాంటి పరిస్థితుల్లోనైనా సులభంగా, సురక్షితంగా పని చేయొచ్చు. Thinvent Uno All-in-One PC మీ కార్యాలయాన్ని ఒక చిన్న పెట్టెలోకి తీసుకువచ్చింది.
మీకు ఎందుకు అవసరం
- ఫ్యాక్టరీలో ఫ్లోర్ మేనేజ్మెంట్, ప్రాడక్షన్ లైన్ మానిటరింగ్ చేయాలా?
- రిటైల్ స్టోర్లో బిల్లింగ్, ఇన్వెంటరీ నిర్వహించాలా?
- రిమోట్ లొకేషన్లో డేటా ఎంట్రీ, మానిటరింగ్ పనులు చేయాలా?
- ఎడ్యుకేషనల్ ల్యాబ్లో విద్యార్థులకు ప్రాక్టికల్ ట్రైనింగ్ ఇవ్వాలా?
ఎందుకు ఎంచుకోవాలి
ఇది ఒక్క యంత్రంలో కంప్యూటర్, మానిటర్, స్పీకర్లు – అన్నీ ఉన్నాయి. ఎక్కువ జాగా అక్కర్లేదు, ఎక్కువ వైర్ల గందరగోళం లేదు. ఇంటర్నెట్ లేని ప్రదేశాల్లో కూడా సుస్థిరంగా పని చేస్తుంది. ఎనర్జీ వినియోగం చాలా తక్కువ, 24/7 కూడా నడుపొచ్చు. థిన్వెంట్ సొంత థినక్స్ ఓఎస్ వల్ల వైరస్ భయం లేదు, సిస్టమ్ ఎప్పుడూ స్మూత్గా నడుస్తుంది. రిమోట్గా మేనేజ్ చేయొచ్చు, ట్రబుల్షూట్ చేయొచ్చు.
మీ పనిని సులభం చేయడానికి, మీ ఖర్చులను తగ్గించడానికి Thinvent Uno సంపూర్ణ పరిష్కారం. సాధారణ కంప్యూటర్ కాదు, మీ వ్యాపారానికి ఒక విశ్వసనీయ భాగస్వామి.