Thinvent® Uno 21.5" ઓલ ઇન વન પીસી, Intel® Core™ i3-1315U પ્રોસેસર (6 કોર, 4.5 GHz સુધી, 10 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 10A Adapter, વાઇ-ફાઈ નથી, OS વિના, ફિક્સ્ડ સ્ટેન્ડ
SKU: Uno22-i3_13-16-m1024-12_10-X-W_OS-F
15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 4 units
₹56,700
₹68,000
/ $590
તમારી ડેસ્કની શોભા, તમારી કાર્યક્ષમતાની પાર્ટનર: Thinvent® Uno AIO PC!
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM256GB SSD512GB SSDi3-1215U processori7-1255U processorUno 23.8" enclosureયુનો 21.5" i3-1315U 8GB 1TBયુનો 21.5" i3-1315U 32GB 1TBયુનો 21.5" i3-1315U 16GB 256GBયુનો 21.5" i3-1315U 16GB 512GBયુનો 21.5" i3-1215U 16GB 1TBયુનો 21.5" i7-1255U 16GB 1TBયુનો 23.8" i3-1315U 16GB 1TB
ವಿವರಗಳು
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | ૧૩મી |
| સિરીઝ | i3 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1315યુ |
| કોર્સ | 6 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.5 GHz |
| કેશ | 10 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 16 GB |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| સ્ક્રીન સાઇઝ | 21.5 ઇંચ |
| રેઝોલ્યુશન | 1920 × 1080 |
| તેજ | 250 નિટ્સ |
| દૃશ્યકોણ | આડું 178°, ઊભું 178° |
| કેમેરા | પૉપ અપ, 2 મેગાપિક્સલ |
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર્સ | 2 × 3 વોટ્સ |
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| યુએસબી ૨.૦ | 2 |
| સાઇડ USB 2.0 | 2 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 10 Amps |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | All-in-One |
| સ્ટેન્ડ | નિયત |
| પરિમાણો | 490mm × 378mm × 55mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ એલોય, સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| કેન્સિંગ્ટન લૉક | હા |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૮.૦૩ કિલોગ્રામ, ૮.૦૩ કિલોગ્રામ |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | OS વિના |
એક જ ડિસ્પ્લેમાં સમાઈ ગયું છે સંપૂર્ણ કમ્પ્યુટરનું સામર્થ્ય! Thinvent Uno તમારા ઘર, ઑફિસ અથવા શોપ માટે સ્વચ્છ, સ્પેસ-સેવિંગ અને શક્તિશાળી સોલ્યુશન છે.
તમારા દરેક દિવસને સરળ અને સ્માર્ટ બનાવો
ઘરે વપરાશ
- બાળકોની ઑનલાઇન ક્લાસ અને પ્રોજેક્ટ્સ માટે આદર્શ.
- પરિવારની ફોટા-વીડિયો, મૂવીઝ અને વેબ બ્રાઉઝિંગનો મજેદાર અનુભવ.
- ઓછી જગ્યામાં વ્યવસ્થિત, તાર-રહિત ડેસ્ક લુક.
વ્યવસાયિક અને શૈક્ષણિક વપરાશ
- ઓફિસ, શોપ, રિસેપ્શન પર બિલ્ટ-ઇન કેમેરા સાથે સુરક્ષિત અને પ્રોફેશનલ સોલ્યુશન.
- ઝડપી પરફોર્મન્સથી ઈમેલ, ડોક્યુમેન્ટ્સ, સ્પ્રેડશીટ અને બિઝનેસ એપ્લિકેશન્સ સરળતાથી ચલાવો.
- વિદ્યાર્થીઓ અને શિક્ષકો માટે રિસર્ચ અને અસાઇનમેન્ટ્સ બનાવવા માટે પરફેક્ટ.
શા માટે પસંદ કરો Thinvent Uno?
તે માત્ર કમ્પ્યુટર નથી, તમારી કાર્યપદ્ધતિમાં લાવેલી સુગમતા છે. બધું એકસાથે, ઓછી વીજળી ખાતું અને વર્ષો સુધી ટિકાઉ પરફોર્મન્સ આપતું. તમારી જરૂરિયાત પ્રમાણે OS ઇન્સ્ટોલ કરી, તમારી મરજીનું કામ શરૂ કરો!
એક નજરમાં સુંદર, એક જગ્યાએ સંપૂ