Thinvent® Uno 21.5" ਆਲ-ਇਨ-ਵਨ ਪੀਸੀ, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ i3-1315U ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ (6 ਕੋਰ, 4.5 GHz ਤੱਕ, 10 MB cache), 16GB DDR4 ਰੈਮ, 512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀ, 12V 7A ਅਡੈਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, Windows 11 Pro, ਫਿਕਸਡ ਸਟੈਂਡ
SKU: Uno22-i3_13-16-m512-12_7-X-11P-F
Lieferbar in 15 Tagen: 4 units
₹50,600
₹60,700
/ $530
ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਾ ਕੰਮ, ਇਕ ਹੀ ਸਕਰੀਨ 'ਤੇ: Thinvent® Uno All-in-One PC!
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM256GB SSD1024GB SSDi3-1215U processori7-1255U processorUno 23.8" enclosureਉਨੋ 21.5" i3-1315U 8GB 512GBਉਨੋ 21.5" i3-1315U 32GB 512GBਉਨੋ 21.5" i3-1315U 16GB 256GBਉਨੋ 21.5" i3-1315U 16GB 1TBਉਨੋ 21.5" i3-1215U 16GB 512GBਯੂਨੋ 21.5" i7-1255U 16GB 512GBਉਨੋ 23.8" i3-1315U 16GB 512GB
Spezifikationen
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | 13ਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i3 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1315ਯੂ |
| ਕੋਰ | 6 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.5 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 10 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 16 GB |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 512 ਜੀ.ਬੀ. |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਸਕ੍ਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ | 21.5 ਇੰਚ |
| ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ | 1920 × 1080 |
| ਚਮਕ | 250 ਨਿਟਸ |
| ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਕੋਣ | ਹਰੀਜੱਟਲ 178°, ਵਰਟੀਕਲ 178° |
| ਕੈਮਰਾ | ਪੌਪ ਅੱਪ, 2 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ |
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ | 2 × 3 ਵਾਟ |
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 2 |
| ਸਾਈਡ USB 2.0 | 2 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 7 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | All-in-One |
| ਖੜੇ | ਫਿਕਸਡ |
| ਆਕਾਰ | 490mm × 378mm × 55mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਮਿਸ਼ਰਤ, ਸਟੀਲ ਅਤੇ ABS ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| ਕੈਂਸਿੰਗਟਨ ਲਾਕ | ਹਾਂ |
| Net and Gross Weight | ੮.੦੩ ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 8.03kg |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 Pro |
ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਕ ਸਾਫ਼, ਕਲੱਟ-ਰਹਿਤ ਅਤੇ ਤੇਜ਼ ਕੰਪਿਊਟਰ ਸਿਸਟਮ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋ?
ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਡੈਸਕ ਲਈ ਸਹੀ ਹੱਲ ਹੈ। ਇਹ ਇਕ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਅਲ-ਇਨ-ਵਨ PC ਹੈ ਜੋ ਸਾਰੇ ਕੰਪੋਨੈਂਟ ਇਕ ਸਲੀਕ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਵਿੱਚ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਜਗ੍ਹਾ ਸਾਫ਼ ਅਤੇ ਵਿਵਸਥਿਤ ਰਹੇ।
ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਕੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ
- ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦਾ ਕੰਮ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਨਿਪਟਾਓ: ਚਾਹੇ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਬ੍ਰਾਊਜ਼ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇ, ਈ-ਮੇਲ ਲਿਖਣੀਆਂ ਹੋਣ, ਜਾਂ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਬਣਾਉਣੇ ਹੋਣ।
- ਵੀਡੀਓ ਕਾਲਾਂ ਲਈ ਪ੍ਰੋਫੈਸ਼ਨਲ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਜੁੜੋ: ਪੌਪ-ਅੱਪ ਕੈਮਰਾ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਾਈਵੇਸੀ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਲੋੜ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸਾਫ਼ ਚਿੱਤਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।
- ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਵਰਤੋਂ ਲਈ ਆਦਰਸ਼: ਇਹ ਵਿਸ਼ਵਸਨੀਹ, ਟਿਕਾਊ ਅਤੇ ਘੱਟ ਬਿਜਲੀ ਵਰਤਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਬਜਟ ਵੀ ਸਹੀ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ।
- ਵਪਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਲਈ ਤਿਆਰ: Windows 11 Pro ਦੇ ਨਾਲ, ਇਹ ਸੁਰੱਖਿਆ ਅਤੇ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਦੀਆਂ ਉੱਨਤ ਸਹੂਲਤਾਂ ਦਿੰਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਛੋਟੇ ਦਫ਼ਤਰਾਂ ਜਾਂ ਦੁਕਾਨਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ।
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਇਕ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸਰਲ ਅਤੇ ਸੁੰਦਰ ਬਣਾਉਣ ਵਾਲਾ ਇਕ ਸਹਿਯੋਗੀ ਹੈ। ਆਪਣਾ ਡੈ