Thinvent® Uno 21.5" ഓൾ ഇൻ വൺ പിസി, ഇന്റൽ® കോർ™ i3-1315U പ്രോസസർ (6 കോർ), 4.5 GHz വരെ, 10 MB cache), 32GB DDR4 റാം, 1TB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, ഉബുണ്ടു ലിനക്സ്, ഫിക്സ്ഡ് സ്റ്റാൻഡ്
SKU: Uno22-i3_13-32-m1024-12_7-X-U-F
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 4 units
സമ്പൂർണ്ണ കമ്പ്യൂട്ടിംഗ് ലോകം, ഒരു സ്ക്രീനിൽ: Thinvent® Uno All in One PC.
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM256GB SSD512GB SSDi3-1215U processori7-1255U processorUno 23.8" enclosureയൂനോ 21.5" i3-1315U 16GB 1TBയൂനോ 21.5" i3-1315U 64ജിബി 1ടിബിUno 21.5" i3-1315U 32GB 256GBUno 21.5" i3-1315U 32GB 512GBയൂണോ 21.5" i3-1215U 32GB 1TBയൂനോ 21.5" i7-1255U 32ജിബി 1ടിബിയൂനോ 23.8" i3-1315U 32ജിബി 1ടിബി
వివరణలు
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിമൂന്നാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1315യു |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.5 ജിഗാഹെർട്സ് |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 32 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 1024 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| സ്ക്രീൻ സൈസ് | 21.5 ഇഞ്ച് |
| റെസല്യൂഷൻ | 1920 × 1080 |
| തെളിച്ചം | 250 നിറ്റ്സ് |
| കാഴ്ചക്കോൺ | തിരശ്ചീനം 178°, ലംബം 178° |
| ക്യാമറ | പോപ്പ് അപ്പ്, 2 മെഗാപിക്സൽ |
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കറുകൾ | 2 × 3 വാട്ട്സ് |
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| സൈഡ് യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 35°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | All-in-One |
| നിൽക്കുക | സ്ഥിരമായ |
| അളവുകൾ | 490mm × 378mm × 55mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലുമിനിയം ലോഹസങ്കരം, ഉരുക്ക്, എബിഎസ് പ്ലാസ്റ്റിക് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| കെൻസിംഗ്ടൺ ലോക്ക് | അതെ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 8.03കിലോഗ്രാം, 8.03കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | ഉബുണ്ടു ലിനക്സ് 24.04 എൽ.ടി.എസ് |
നിങ്ങൾക്ക് വേണ്ടത് എല്ലാം ഒന്നിനുള്ളിൽ
ഓഫീസ് പണി, കുട്ടികളുടെ ഓണ്ലൈൻ ക്ലാസ്സ്, വീഡിയോ കാണൽ, ഫയലുകൾ സൂക്ഷിക്കൽ എല്ലാം ഈ ഒറ്റ യന്ത്രത്തിൽ നിന്ന്.
നിങ്ങളുടെ ഡെസ്ക് ഇനി വൃത്തിയായി, കേബിളുകളില്ലാതെ
എല്ലാം ഒന്നായതുകൊണ്ട് കമ്പ്യൂട്ടർ, സ്ക്രീൻ, സ്പീക്കർ എന്നിവയ്ക്കായി വേറെ കേബിളുകളോ കുഴപ്പങ്ങളോ ഇല്ല. പ്ലഗ് ഇൻ ചെയ്ത് ഉടൻ തന്നെ പ്രവർത്തനം തുടങ്ങാം.
എളുപ്പത്തിലും വേഗത്തിലും പ്രവർത്തിക്കാം
ഇതിന്റെ ശക്ത പ്രോസസർ ഒരു സാധാരണ കുടുംബത്തിന്റെയോ ഓഫീസിന്റെയോ എല്ലാ ആവശ്യങ്ങളും എളുപ്പത്തിൽ കൈകാര്യം ചെയ്യും. ഓണാകുന്നത് നിമിഷങ്ങളിൽ, ടാസ്ക്കുകൾ പൂർത്തിയാകുന്നത് വേഗത്തിൽ.
സുരക്ഷിതവും വിശ്വസനീയവുമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ അനുഭവം
ഉൾകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഉബുണ്ടു ലിനക്സ് ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം വിറൈസസിൽ നിന്ന് സുരക്ഷിതവും വേഗത്തിലുമാണ്. നിങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയറുകൾ സ്വതന്ത്രമായി ലഭ്യമാണ്.
ആർക്കാണ് ഇത് പെർഫെക്ട്
- ഹോം യൂസർമാർക്കും കുടുംബങ്ങൾക്കും.
- സ്കൂൾ, കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക്.
- ഓഫീസുകളിലെ ഡെസ്ക് ജോലിക്ക്.
- ഡിജിറ്റൽ ഇൻഡ്യ മിഷൻ പോലുള്ള സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക്.
-