Thinvent® Uno 21.5" ഓൾ ഇൻ വൺ പിസി, ഇന്റൽ® കോർ™ i3-1315U പ്രോസസർ (6 കോർ), 4.5 GHz വരെ, 10 MB cache), 32GB DDR4 റാം, 128GB എസ്എസ്ഡി, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, OS ഇല്ലാതെ, ഫിക്സ്ഡ് സ്റ്റാൻഡ്
SKU: Uno22-i3_13-32-m128-12_7-m-W_OS-F
Pronto in 15 giorni: 4 units
താങ്ങളുടെ എല്ലാ കമ്പ്യൂട്ടിംഗ് ആവശ്യങ്ങൾക്കും മികച്ച സുഹൃത്ത്: Thinvent® Uno All-in-One PC!
Specifiche Tecniche
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിമൂന്നാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1315യു |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.5 ജിഗാഹെർട്സ് |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 32 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 128 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| സ്ക്രീൻ സൈസ് | 21.5 ഇഞ്ച് |
| റെസല്യൂഷൻ | 1920 × 1080 |
| തെളിച്ചം | 250 നിറ്റ്സ് |
| കാഴ്ചക്കോൺ | തിരശ്ചീനം 178°, ലംബം 178° |
| ക്യാമറ | പോപ്പ് അപ്പ്, 2 മെഗാപിക്സൽ |
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കറുകൾ | 2 × 3 വാട്ട്സ് |
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| സൈഡ് യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 35°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | All-in-One |
| നിൽക്കുക | സ്ഥിരമായ |
| അളവുകൾ | 490mm × 378mm × 55mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലുമിനിയം ലോഹസങ്കരം, ഉരുക്ക്, എബിഎസ് പ്ലാസ്റ്റിക് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| കെൻസിംഗ്ടൺ ലോക്ക് | അതെ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 8.03കിലോഗ്രാം, 8.03കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | OS ഇല്ലാതെ |
നിങ്ങളുടെ പണിയും വിനോദവും ഒരൊറ്റ സ്ക്രീനിൽ
പണിക്കും പഠനത്തിനും ഒത്തിരി ശക്തി
ഓഫീസ് ഡോക്യുമെന്റുകൾ, ഇന്റർനെറ്റ് ബ്രൗസിംഗ്, ഓൺലൈൻ ക്ലാസുകൾ, കുടുംബത്തിന്റെ ഫോട്ടോ-വീഡിയോ കാഴ്ച്ചകൾ എല്ലാം സുഗമമായി. സ്പീഡ് ഒരു പ്രശ്നവുമാകില്ല.
ക്ലച്ഛതയുടെ പുതിയ നിർവ്വചനം
കമ്പ്യൂട്ടർ, മോണിറ്റർ, സ്പീക്കർ എല്ലാം ഒന്നായി! കേബിളുകളുടെ കുഴപ്പമില്ലാതെ, ഒരു പവർ കേബിൾ മാത്രം. ഡെസ്ക് മുഴുവൻ വൃത്തിയായി, മനോഹരമായി.
മുഴുവൻ കുടുംബത്തിനുമുള്ള മികച്ച സ്ക്രീൻ
വീതിയേറിയ 21.5 ഇഞ്ച് ഫുൾ എച്ച്ഡി ഡിസ്പ്ലേ. കുടുംബം ഒത്തുകൂടി സിനിമ കാണാൻ എത്രയോ മികച്ച ക്ലാരിറ്റി. കാമറ പോപ്പ് അപ്പ് ചെയ്യുന്നതിനാൽ രഹസ്യം കാത്തുസൂക്ഷിക്കാനും സാധിക്കും.
എവിടെയും വയറിംഗ് ഇല്ലാത്ത സ്വാതന്ത്ര്യം
ശക്തമായ ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ കൊണ്ട് വീട്ടിലെ ഏത് മൂലയിലും സ്ഥാപിക്കാം. ഹൈസ്പീഡ് ഇന്റർനെറ്റ് കണക്ഷൻ ഉറപ്പ്.
നിങ്ങൾ തീരുമാനിക്കുന്ന ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
ഏത് ഓഎസ്സിൽ (Windows / Linux) വേണമെങ്കിലും ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാം. നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമുള്ള സോഫ്റ്റ്വെയർ സ്വതന്ത്രമായി ഉപ