Thinvent® Uno 21.5" ਆਲ-ਇਨ-ਵਨ ਪੀਸੀ, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ i3-1315U ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ (6 ਕੋਰ, 4.5 GHz ਤੱਕ, 10 MB cache), 32GB DDR4 ਰੈਮ, 256GB SSD, 12V 7A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, Thinux™ ਐਮਬੈਡਡ ਲਿਨਕਸ, ਫਿਕਸਡ ਸਟੈਂਡ
Артикул: Uno22-i3_13-32-m256-12_7-m-Thinux-F
Будет готово через 15 дней: 4 units
₹57,500
₹69,000
/ $600
ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਾ ਕੰਮ, ਇੱਕ ਚਮਕਦਾਰ ਸਕਰੀਨ 'ਤੇ!
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM128GB SSD512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀi3-1215U processori7-1255U processorUno 23.8" enclosureਯੂਨੋ 21.5" i3-1315U 16GB 256GBਯੂਨੋ 21.5" i3-1315U 64GB 256GBਯੂਨੋ 21.5" i3-1315U 32GB 128GBਯੂਨੋ 21.5" i3-1315U 32GB 512GBਯੂਨੋ 21.5" i3-1215U 32GB 256GBਯੂਨੋ 21.5" i7-1255U 32GB 256GBਯੂਨੋ 23.8" i3-1315U 32GB 256GB
Характеристики
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | 13ਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i3 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1315ਯੂ |
| ਕੋਰ | 6 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.5 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 10 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 32 ਜੀਬੀ |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 256 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਸਕ੍ਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ | 21.5 ਇੰਚ |
| ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ | 1920 × 1080 |
| ਚਮਕ | 250 ਨਿਟਸ |
| ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਕੋਣ | ਹਰੀਜੱਟਲ 178°, ਵਰਟੀਕਲ 178° |
| ਕੈਮਰਾ | ਪੌਪ ਅੱਪ, 2 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ |
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ | 2 × 3 ਵਾਟ |
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 2 |
| ਸਾਈਡ USB 2.0 | 2 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 7 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | All-in-One |
| ਖੜੇ | ਫਿਕਸਡ |
| ਆਕਾਰ | 490mm × 378mm × 55mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਮਿਸ਼ਰਤ, ਸਟੀਲ ਅਤੇ ABS ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| ਕੈਂਸਿੰਗਟਨ ਲਾਕ | ਹਾਂ |
| Net and Gross Weight | ੮.੦੩ ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 8.03kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗੀ ਹੈ। Thinvent Uno All-in-One PC ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਦੁਕਾਨ, ਫੈਕਟਰੀ, ਜਾਂ ਆਫਿਸ ਨੂੰ ਸਮਾਰਟ ਬਣਾਓ।
ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ
- ਇੱਕੋ ਥਾਂ 'ਤੇ ਸਭ ਕੁਝ: ਮੋਨੀਟਰ ਅਤੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਇੱਕ ਹੀ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਵਿੱਚ, ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਡੈਸਕ ਸਾਫ਼ ਅਤੇ ਵਿਵਸਥਿਤ ਰਹੇ।
- ਫਟਾਫਟ ਸ਼ੁਰੂਆਤ: ਚਲਾਉਣ 'ਤੇ ਝੱਟ ਪੱਟ ਤਿਆਰ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਗਾਹਕਾਂ ਜਾਂ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਮਾਂ ਬਚਾਉਂਦਾ ਹੈ।
- ਹਰ ਥਾਂ ਤੋਂ ਕੰਟਰੋਲ: ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਬੈਠੇ ਵੀ ਇਸਨੂੰ ਦੂਰੋਂ ਮੈਨੇਜ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਇਸ ਲਈ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਆਸਾਨ ਹੈ।
- ਟਿਕਾਊ ਅਤੇ ਭਰੋਸੇਮੰਦ: ਇਹ ਉਦਯੋਗਿਕ ਮਾਹੌਲ ਲਈ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਜੋ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਭਾਰੀ ਕੰਮ ਵੇਖਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ।
- ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ: ਇਸ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਉਹ ਸਾਰੇ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਹਨ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਿਲਟਿੰਗ, ਪ੍ਰੇਜ਼ੈਂਟੇਸ਼ਨ, ਕਮਿਊਨੀਕੇਸ਼ਨ ਜਾਂ ਮਨੋਰੰਜਨ ਲਈ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ।
ਕਿੱਥੇ ਵਰਤੋਂ
ਇਹ ਕਿਸੇ ਵੀ ਜਗ੍ਹਾ 'ਤੇ ਫਿਟ ਬੈਠਦਾ ਹੈ, ਚਾਹੇ ਉਹ ਰਿਟੇਲ ਬਿੱਲਿੰਗ ਕਾਊਂਟਰ ਹੋਵੇ, ਫੈਕਟਰੀ ਫਲੋਰ 'ਤੇ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਡਾਟਾ ਦਿਖਾਉਣ ਵਾਲਾ ਸਕਰੀਨ ਹੋਵੇ, ਜਾਂ ਇੱਕ ਸਕੂਲ/ਕਾਲਜ ਵਿ