Thinvent® Uno 21.5" ഓൾ ഇൻ വൺ പിസി, ഇന്റൽ® കോർ™ i3-1315U പ്രോസസർ (6 കോർ), 4.5 GHz വരെ, 10 MB cache), 64GB DDR4 റാം, 1TB SSD, 12V 10A Adapter, വൈഫൈ ഇല്ല, OS ഇല്ലാതെ, ഫിക്സ്ഡ് സ്റ്റാൻഡ്
SKU: Uno22-i3_13-64-m1024-12_10-X-W_OS-F
Pronto in 15 giorni: 4 units
₹83,500
₹1,00,200
/ $870
ഓഫീസിന്റെ മുഴുവൻ ലോകവും ഒരു സ്ക്രീനിൽ: Thinvent® Uno All in One PC
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM256GB SSD512GB SSDi3-1215U processori7-1255U processorUno 23.8" enclosureയൂനോ 21.5" i3-1315U 16GB 1TBയൂനോ 21.5" i3-1315U 32GB 1TBയൂനോ 21.5" i3-1315U 64GB 256GBയൂനോ 21.5" i3-1315U 64GB 512GBയൂനോ 21.5" i3-1215U 64GB 1TBയുനോ 21.5" i7-1255U 64GB 1TBയൂനോ 23.8" i3-1315U 64GB 1TB
Specifiche Tecniche
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിമൂന്നാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1315യു |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.5 ജിഗാഹെർട്സ് |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 64 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 1024 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| സ്ക്രീൻ സൈസ് | 21.5 ഇഞ്ച് |
| റെസല്യൂഷൻ | 1920 × 1080 |
| തെളിച്ചം | 250 നിറ്റ്സ് |
| കാഴ്ചക്കോൺ | തിരശ്ചീനം 178°, ലംബം 178° |
| ക്യാമറ | പോപ്പ് അപ്പ്, 2 മെഗാപിക്സൽ |
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കറുകൾ | 2 × 3 വാട്ട്സ് |
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| സൈഡ് യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 10 Amps |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 35°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | All-in-One |
| നിൽക്കുക | സ്ഥിരമായ |
| അളവുകൾ | 490mm × 378mm × 55mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലുമിനിയം ലോഹസങ്കരം, ഉരുക്ക്, എബിഎസ് പ്ലാസ്റ്റിക് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| കെൻസിംഗ്ടൺ ലോക്ക് | അതെ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 8.03കിലോഗ്രാം, 8.03കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | OS ഇല്ലാതെ |
ഒരു കമ്പ്യൂട്ടർ, മോണിറ്റർ, സ്പീക്കർ എല്ലാം ഒന്നായി! കുഴപ്പങ്ങൾ കൂട്ടാതെ, വയർ കുഴഞ്ഞുമുറ്റാതെ, നിങ്ങളുടെ ഡെസ്ക് എപ്പോഴും ക്ലീൻ ആയി നിലനിർത്താൻ തയ്യാറായ ഒരു സ്മാർട്ട് സൊല്യൂഷൻ.
ഇത് നിങ്ങൾക്ക് വേണ്ടിയാണ്
നിങ്ങൾ ഒരു സ്റ്റാർട്ടപ്പ് ഓഫീസ് നടത്തുന്നുവോ, ഹോം ഓഫീസിൽ ഫോക്കസ് ചെയ്യുന്നുവോ, അല്ലെങ്കിൽ പഠനത്തിന് വേണ്ടി ഒരു ലളിതവും ഫാസ്റ്റുമായ കമ്പ്യൂട്ടർ തേടുന്നുവോ? Thinvent® Uno നിങ്ങളുടെ പെർഫെക്റ്റ് പാർട്ണർ ആണ്.
നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുന്നത്
- എല്ലായിടത്തും ക്ലീൻ ലുക്ക്: ഒരു കേബിൾ മാത്രമുള്ള ഈ കമ്പ്യൂട്ടർ ഓഫീസിന്റെയും വീട്ടിന്റെയും എസ്തറ്റിക്സ് മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നു.
- പവർ ഫുൾ പെർഫോമൻസ്: ഏത് ഓഫീസ് ജോലിക്കും, ഓണ്ലൈൻ ക്ലാസുകൾക്കും, കുടുംബത്തിന്റെ എന്റർടെയ്ൻമെന്റിനും മതിയായ വേഗതയും പ്രവർത്തനക്ഷമതയും.
- സൂപ്പർ കൺവീനിയൻസ്: ഒരു ബട്ടൺ ടച്ചിൽ പോപ്പ് ആകുന്ന കാമറ, ക്ലിയർ ഓഡിയോ, എല്ലാ പോർട്ടുകളും എത്തുന്ന ഇടത്തിൽ തന്നെ.
- മെച്ചപ്പെട്ട സുരക്ഷ: കെൻസിംഗ്ടൺ ലോക്ക് സപ്പോർട്ട് ഉള്ളതുകൊണ്ട് പൊതുസ്ഥലങ്ങളിൽ പോലും സുരക്ഷിതമായി ഉപയോഗിക്കാം.
സങ്കീർണതയുടെ ലോകത്തിൽ ലളിതമായ ഒരു തിരഞ്ഞെടുപ്പ്