Thinvent® యూనో 21.5" ఆల్ ఇన్ వన్ పీసీ, Intel® Core™ i3-1315U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.5 GHz వరకు, 10 MB cache), 64GB DDR4 RAM, 1TB ఎస్ఎస్డీ, 12V 10A Adapter, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, Windows 11 Pro, ఫిక్స్డ్ స్టాండ్
SKU: Uno22-i3_13-64-m1024-12_10-m-11P-F
Lieferbar in 15 Tagen: 4 units
ఆధునిక జీవితానికి అనుకూలమైన, స్పేస్ సేవింగ్ ఆల్-ఇన్-వన్ సొల్యూషన్!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM256GB SSD512GB SSDi3-1215U processori7-1255U processorUno 23.8" enclosureUno 21.5" i3-1315U 16GB 1TBUno 21.5" i3-1315U 32GB 1TBయూనో 21.5" i3-1315U 64GB 256GBUno 21.5" i3-1315U 64GB 512GBUno 21.5" i3-1215U 64GB 1TBUno 21.5" i7-1255U 64GB 1TBUno 23.8" i3-1315U 64GB 1TB
Spezifikationen
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 13వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1315యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.5 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 64 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 1024 GB |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 21.5 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 10 Amps |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | స్థిరమైన |
| కొలతలు | 490mm × 378mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 8.03కేజీ, 8.03కేజీ |
Operating System
| Operating System | మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ప్రో |
మీరు కోరుకునే ప్రతిదీ ఒకే స్థలంలో
ఇప్పుడు మీ ఇంటి లేదా ఆఫీస్ టేబుల్ మీద గజిబిజి తగ్గించండి. ఈ స్లిమ్ మరియు స్టైలిష్ ఆల్-ఇన్-వన్ పిసి కీబోర్డ్, మౌస్ తప్ప మరే కేబుల్స్ లేకుండా సిద్ధంగా ఉంటుంది. ఒక్క పవర్ కార్డ్ మాత్రమే - ఇంతే! స్పేస్ సేవింగ్ డిజైన్ తో మీ పని స్థలం ఎప్పుడూ శుభ్రంగా, ఆర్గనైజ్డ్ గా ఉంటుంది.
స్మూత్ మరియు ఫాస్ట్ పనితీరు
విండోస్ 11 ప్రో తో పాటు, ఇది మీ రోజువారీ పనులను సజావుగా నిర్వహించడానికి సరిపోయే శక్తిని కలిగి ఉంది. ఆన్లైన్ క్లాసులు, వీడియో కాల్స్, ఎంటర్టైన్మెంట్, డాక్యుమెంట్ వర్క్ - ప్రతిదీ సులభంగా మరియు వేగంగా. డ్యూయల్-బ్యాండ్ వైఫై మీ ఇంటర్నెట్ కనెక్షన్ను మరింత స్టేబుల్ మరియు వేగవంతంగా చేస్తుంది.
అన్ని రకాల పనులకు సరిపోయే స్క్రీన్
పెద్ద మరియు స్పష్టమైన డిస్ప్లేలో మీ కంటెంట్ జీవంతో వస్తుంది. మీరు మూవీ చూస్తున్నా, ప్రజెంటేషన్ తయారు చేస్తున్నా, లేదా ఫ్యామిలీతో వీడియో కాల్ చేస్తున్నా, పాప్-అప్ కెమెరా మరియు క్లియర్ డిస్ప్లే అనుభవాన్ని మరింత ఎంజాయబుల్ గా చేస్తాయి.
సురక్షితమైన మరియు నమ్మకమైన సాధనం
ప్రొఫెషనల్-గ్రేడ్ వ