Thinvent® యూనో 21.5" ఆల్ ఇన్ వన్ పీసీ, Intel® Core™ i3-1315U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.5 GHz వరకు, 10 MB cache), 64GB DDR4 RAM, 1TB ఎస్ఎస్డీ, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్, ఎత్తు సర్దుబాటు స్టాండ్
SKU: Uno22-i3_13-64-m1024-12_5-m-Thinux-HA
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 4 units
₹84,600
₹1,01,500
/ $880
ఈడు మీ డెస్క్పై ఆధునికతకు ఒక స్థాయి!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM256GB SSD512GB SSDi3-1215U processori7-1255U processorUno 23.8" enclosureUno 21.5" i3-1315U 16GB 1TBUno 21.5" i3-1315U 32GB 1TBయూనో 21.5" i3-1315U 64GB 256GBUno 21.5" i3-1315U 64GB 512GBUno 21.5" i3-1215U 64GB 1TBUno 21.5" i7-1255U 64GB 1TBUno 23.8" i3-1315U 64GB 1TB
സവിശേഷതകൾ
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 13వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1315యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.5 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 64 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 1024 GB |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 21.5 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | ఎత్తు సర్దుబాటు చేయదగిన |
| కొలతలు | 490mm × 378mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 7.93కిలోలు, 7.93కిలోలు |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
మీ కొత్త పని సహచరుడు, Thinvent® Uno All-in-One PC
స్పేస్ సేవర్, పవర్ పెర్ఫార్మర్
- ఇక మీ డెస్క్ గందరగోళంగా ఉండదు! కీబోర్డ్, మౌస్, కేబుల్స్ తో పోరాడాల్సిన అవసరం లేదు. ఒక్క యూనిట్లోనే అన్నీ ఉంటాయి, స్వచ్ఛమైన లుక్ మరియు ఎక్కువ స్థలం ఇస్తుంది.
- స్మూత్ మరియు వేగవంతమైన పనితీరుతో, మీరు బ్రౌజింగ్ చేస్తున్నా, డాక్యుమెంట్స్ తయారు చేస్తున్నా లేదా మీ ప్రియమైన వీడియోలు చూస్తున్నా, ఎప్పుడూ సుముఖత నిలుస్తుంది.
అందరికీ అనుకూలమైన సౌకర్యం
- మీ కంఫర్ట్ ప్రాధాన్యత! ఎత్తు సర్దుబాటు స్ట్యాండ్తో, పిల్లలు లేదా పెద్దలు, ఎవరైనా సులభంగా వాడవచ్చు. మీ గొంతుకకు, మీ కంటికి సరిపోయేలా స్క్రీన్ను సర్దుబాటు చేసుకోండి.
- సురక్షితమైన మరియు సరళమైన ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్ మీకు అవసరమైన అన్ని టూల్స్ ముందే ఇస్తుంది. ఇంటర్నెట్, ఆఫీస్ వర్క్, రిమోట్ కనెక్టివిటీ - అన్నీ సిద్ధంగా ఉన్నాయి.
ఎందుకు కొనాలి?
ఇది మీ హోం స్టడీ కోసం, స్మాల్ బిజినెస్ కోసం లేదా డిజిటల్ హబ్గా మారడానికి పర్ఫెక్ట్ పిక్. ఇది సులభంగా సెటప్ అవుతుంది, తక్కువ విద్యుత్ వినియోగిస్తుంది మరియు సున్నా దగ్గర సంతకం చేయించే ధరలో ప్రీమియం అనుభవాన్ని ఇస