Thinvent® ಯುನೋ 21.5" ಆಲ್ ಇನ್ ಒನ್ ಪಿಸಿ, Intel® Core™ i3-1315U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (6 ಕೋರ್, 4.5 GHz ವರೆಗೆ, 10 MB cache), 64GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 256GB SSD, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, Thinux™ ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಲಿನಕ್ಸ್, ಫಿಕ್ಸ್ಡ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್
SKU: Uno22-i3_13-64-m256-12_7-m-Thinux-F
15 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 4 units
ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ತಕ್ಕುದಾದ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್: Thinvent® Uno!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM128GB SSD512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿi3-1215U processori7-1255U processorUno 23.8" enclosureಯೂನೊ 21.5" i3-1315U 16GB 256GBಯುನೋ 21.5" i3-1315U 32GB 256GBಯೂನೋ 21.5" i3-1315U 64GB 128GBಯೂನೋ 21.5" i3-1315U 64GB 512GBಯೂನೋ 21.5" i3-1215U 64GB 256GBUno 21.5" i7-1255U 64GB 256GBಯೂನೋ 23.8" i3-1315U 64GB 256GB
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | 13ನೇ |
| ಸರಣಿ | i3 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1315ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 6 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.5 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 10 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 64 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 256 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| ತೆರೆಯ ಗಾತ್ರ | 21.5 ಇಂಚು |
| ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ | 1920 × 1080 |
| ಪ್ರಕಾಶಮಾನತೆ | 250 ನಿಟ್ಸ್ |
| ವೀಕ್ಷಣ ಕೋನ | ಅಡ್ಡ 178°, ಲಂಬ 178° |
| ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಪಾಪ್ ಅಪ್, 2 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ |
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ಗಳು | 2 × 3 ವ್ಯಾಟ್ಸ್ |
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| ಸೈಡ್ ಯುಎಸ್ಬಿ 2.0 | 2 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°ಸಿ ~ 35°ಸಿ |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | All-in-One |
| ನಿಂತುಕೊಳ್ಳಿ | ಸ್ಥಿರ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 490ಮಿಮೀ × 378ಮಿಮೀ × 55ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಮ್ ಮಿಶ್ರಲೋಹ, ಉಕ್ಕು ಮತ್ತು ಎಬಿಎಸ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| ಕೆನ್ಸಿಂಗ್ಟನ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| Net and Gross Weight | 8.03kg, 8.03kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ಇಂದಿನ ಡಿಜಿಟಲ್ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಸರಳತೆ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆ ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಆಫೀಸ್, ಶಾಲೆ, ಅಥವಾ ರೆಟೈಲ್ ಸ್ಟೋರ್ಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಆಗಿ ಬರುವ Thinvent Uno ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತನಂತೆ.
ಎಲ್ಲಾ ಒಂದೇ ಜಾಗದಲ್ಲಿ
- ಸುಂದರವಾದ 21.5 ಇಂಚ್ ಸ್ಕ್ರೀನ್ನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲವೂ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ.
- ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ವೀಡಿಯೋ ಕಾಲ್ ಮಾಡಲು ಪಾಪ್-ಅಪ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸಿದ್ಧವಿದೆ.
- ವೈ-ಫೈ ಮತ್ತು ಎಥರ್ನೆಟ್ನಿಂದ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಸುಲಭ ಸಂಪರ್ಕ.
ಏಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು?
ಇದು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಕೆಲಸಗಳಿಗಾಗಿ ರೂಪಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಬ್ರೌಸಿಂಗ್, ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್ ತಯಾರಿಕೆ, ವೀಡಿಯೋ ಕಾಲ್ಸ್, ಮತ್ತು ಬೆಸಿಕ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳು ಸರಾಗವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತವೆ. ಇದರ ಥಿನಕ್ಸ್ ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಸುರಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ವೇಗವಾಗಿದೆ, ವೈರಸ್ ಚಿಂತೆ ಇಲ್ಲ.
ಸೂಪರ್ ಶಕ್ತಿವಂತ ಮತ್ತು ಶಾಶ್ವತ
ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಬಾಡಿ ಮತ್ತು ಫಿಕ್ಸ್ಡ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ ಅದನ್ನು ಬಲವಾಗಿ ಮತ್ತು ಸ್ಥಿರವಾಗಿ ಇಡುತ್ತದೆ. ಕಡಿಮೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಬಳಕೆ, ಹೆಚ್ಚು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ. ಇಡೀ ದಿನ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ.
ನಿಮ್ಮ ಡಿಜಿಟಲ್ ಪಾಲುದಾರ Thinvent Uno. ಸರಳ. ವೇಗವಾದ. ನಿಮ್ಮದೇ.