Thinvent® Uno 21.5" ਆਲ-ਇਨ-ਵਨ ਪੀਸੀ, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ i3-1315U ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ (6 ਕੋਰ, 4.5 GHz ਤੱਕ, 10 MB cache), 8GB DDR4 ਰੈਮ, 512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀ, 12V 10A Adapter, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, Thinux™ ਐਮਬੈਡਡ ਲਿਨਕਸ, ਫਿਕਸਡ ਸਟੈਂਡ
SKU: Uno22-i3_13-8-m512-12_10-m-Thinux-F
Listo en 15 días: 4 units
₹47,500
₹57,000
/ $490
ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਾ ਕੰਮ, ਇੱਕ ਚਮਕਦਾਰ ਸਕਰੀਨ 'ਤੇ!
Explore other configurations: 4GB RAM16GB RAM256GB SSD1024GB SSDi3-1215U processori7-1255U processorUno 23.8" enclosureਯੂਨੋ 21.5" i3-1315U 4GB 512GBUno 21.5" i3-1315U 16GB 512GBਯੂਨੋ 21.5" i3-1315U 8GB 256GBਯੂਨੋ 21.5" i3-1315U 8GB 1TBਯੂਨੋ 21.5" i3-1215U 8GB 512GBਯੂਨੋ 21.5" i7-1255U 8GB 512GBਯੂਨੋ 23.8" i3-1315U 8GB 512GB
Especificaciones
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | 13ਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i3 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1315ਯੂ |
| ਕੋਰ | 6 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.5 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 10 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 8 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 512 ਜੀ.ਬੀ. |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਸਕ੍ਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ | 21.5 ਇੰਚ |
| ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ | 1920 × 1080 |
| ਚਮਕ | 250 ਨਿਟਸ |
| ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਕੋਣ | ਹਰੀਜੱਟਲ 178°, ਵਰਟੀਕਲ 178° |
| ਕੈਮਰਾ | ਪੌਪ ਅੱਪ, 2 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ |
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ | 2 × 3 ਵਾਟ |
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 2 |
| ਸਾਈਡ USB 2.0 | 2 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 10 Amps |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | All-in-One |
| ਖੜੇ | ਫਿਕਸਡ |
| ਆਕਾਰ | 490mm × 378mm × 55mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਮਿਸ਼ਰਤ, ਸਟੀਲ ਅਤੇ ABS ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| ਕੈਂਸਿੰਗਟਨ ਲਾਕ | ਹਾਂ |
| Net and Gross Weight | ੮.੦੩ ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 8.03kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗੀ ਹੈ। Thinvent Uno All-in-One PC ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਦੁਕਾਨ, ਫੈਕਟਰੀ, ਜਾਂ ਆਫਿਸ ਨੂੰ ਸਮਾਰਟ ਬਣਾਓ।
ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ
- ਇੱਕੋ ਥਾਂ 'ਤੇ ਸਭ ਕੁਝ: ਮੋਨੀਟਰ ਅਤੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਇੱਕ ਹੀ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਵਿੱਚ, ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਡੈਸਕ ਸਾਫ਼ ਅਤੇ ਵਿਵਸਥਿਤ ਰਹੇ।
- ਫਟਾਫਟ ਸ਼ੁਰੂਆਤ: ਚਲਾਉਣ 'ਤੇ ਝੱਟ ਪੱਟ ਤਿਆਰ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਗਾਹਕਾਂ ਜਾਂ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਮਾਂ ਬਚਾਉਂਦਾ ਹੈ।
- ਹਰ ਥਾਂ ਤੋਂ ਕੰਟਰੋਲ: ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਬੈਠੇ ਵੀ ਇਸਨੂੰ ਦੂਰੋਂ ਮੈਨੇਜ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਇਸ ਲਈ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਆਸਾਨ ਹੈ।
- ਟਿਕਾਊ ਅਤੇ ਭਰੋਸੇਮੰਦ: ਇਹ ਉਦਯੋਗਿਕ ਮਾਹੌਲ ਲਈ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਜੋ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਭਾਰੀ ਕੰਮ ਵੇਖਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ।
- ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ: ਇਸ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਉਹ ਸਾਰੇ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਹਨ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਿਲਟਿੰਗ, ਪ੍ਰੇਜ਼ੈਂਟੇਸ਼ਨ, ਕਮਿਊਨੀਕੇਸ਼ਨ ਜਾਂ ਮਨੋਰੰਜਨ ਲਈ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ।
ਕਿੱਥੇ ਵਰਤੋਂ
ਇਹ ਕਿਸੇ ਵੀ ਜਗ੍ਹਾ 'ਤੇ ਫਿਟ ਬੈਠਦਾ ਹੈ, ਚਾਹੇ ਉਹ ਰਿਟੇਲ ਬਿੱਲਿੰਗ ਕਾਊਂਟਰ ਹੋਵੇ, ਫੈਕਟਰੀ ਫਲੋਰ 'ਤੇ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਡਾਟਾ ਦਿਖਾਉਣ ਵਾਲਾ ਸਕਰੀਨ ਹੋਵੇ, ਜਾਂ ਇੱਕ ਸਕੂਲ/ਕਾਲਜ ਵਿ