Thinvent® ಯುನೋ 21.5" ಆಲ್ ಇನ್ ಒನ್ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಕೋರ್™ i5-1240P ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (12 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 12 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 128GB SSD, 12V 10A Adapter, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Windows 11 Pro, ಫಿಕ್ಸ್ಡ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್
SKU: Uno22-i5_12-16-m128-12_10-X-11P-F
جاهز خلال 15 يوماً: 7 units
ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳಿಗೂ ಸಂಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರ, ಒಂದೇ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ!
المواصفات
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i5 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1240P |
| ಕೋರ್ಗಳು | 12 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 16 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 128 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| ತೆರೆಯ ಗಾತ್ರ | 21.5 ಇಂಚು |
| ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ | 1920 × 1080 |
| ಪ್ರಕಾಶಮಾನತೆ | 250 ನಿಟ್ಸ್ |
| ವೀಕ್ಷಣ ಕೋನ | ಅಡ್ಡ 178°, ಲಂಬ 178° |
| ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಪಾಪ್ ಅಪ್, 2 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ |
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ಗಳು | 2 × 3 ವ್ಯಾಟ್ಸ್ |
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| ಸೈಡ್ ಯುಎಸ್ಬಿ 2.0 | 2 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 10 Amps |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°ಸಿ ~ 35°ಸಿ |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | All-in-One |
| ನಿಂತುಕೊಳ್ಳಿ | ಸ್ಥಿರ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 490ಮಿಮೀ × 378ಮಿಮೀ × 55ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಮ್ ಮಿಶ್ರಲೋಹ, ಉಕ್ಕು ಮತ್ತು ಎಬಿಎಸ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| ಕೆನ್ಸಿಂಗ್ಟನ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| Net and Gross Weight | 8.13ಕೆಜಿ, 8.13ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೋ |
ಎಲ್ಲವೂ ಸಿದ್ಧವಾಗಿ ಬಂದ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅನುಭವ
ಈ ಥಿನ್ವೆಂಟ್ ಆಲ್-ಇನ್-ಒನ್ ಪಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಮೇಜಿನ ಮೇಲೆ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಉಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಗೊಂದಲವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಕೇಬಲ್ ಗೊಂದಲ ಇಲ್ಲ, ಸ್ವತಂತ್ರ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಯೂನಿಟ್ ಇಲ್ಲ – ಕೇವಲ ಒಂದು ಸುಂದರವಾದ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಮತ್ತು ಕೀಬೋರ್ಡ್-ಮೌಸ್ ಮಾತ್ರ. ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಕೆಲಸವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ!
ಯಾವುದಕ್ಕೆ ಇದು ಸೂಕ್ತ
- ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಸಣ್ಣ ಆಫೀಸ್ನಲ್ಲಿ ದೈನಂದಿನ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ.
- ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಅಭ್ಯಾಸ, ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಮತ್ತು ಆನ್ಲೈನ್ ಕ್ಲಾಸ್ಗಳಿಗೆ.
- ಅಂಗಡಿ, ರಿಸೆಪ್ಷನ್ ಅಥವಾ ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ಬಳಕೆಗೆ ಸುಲಭ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಸಿಸ್ಟಮ್.
- Windows 11 Pro ಇರುವುದರಿಂದ, ಸುರಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ಸುಗಮವಾದ ಕಾರ್ಯಾನುಭವ.
ನಿಮಗೆ ಏಕೆ ಇಷ್ಟಪಡಬೇಕು
ಇದು ನಿಮ್ಮ ದಿನವನ್ನು ಸುಗಮವಾಗಿಸುತ್ತದೆ. ಫಾಸ್ಟ್ ಪರ್ಫಾರ್ಮೆನ್ಸ್ ಹೊಂದಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಆಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಓಪನ್ ಆಗುತ್ತವೆ. 21.5 ಇಂಚ್ ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇನಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೋ ನೋಡುವುದು, ದಾಖಲೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದು ಸುಲಭ. ಪಾಪ್-ಅಪ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಗೌಪ್ಯತೆಯನ್ನು ಕಾಪಾಡುತ್ತದೆ. ಇಡೀ ಸಿಸ್ಟಂ ಬಲವಾದ ಮೆಟೀರಿಯಲ್ನಲ್ಲಿ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಮತ್ತು ದೀರ್ಘಕಾಲ ಬಾಳಿಕೆ ಬರುವಂತೆ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಮೂಲಭೂತ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುವ, ನಂಬಲರ್ಹ ಮತ್ತು ಸರಳವಾದ ಪರಿಹಾರ ಇದಾಗಿದೆ.
ನಿಮ್ಮ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಚಾಯ್ಸ್!