Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, DOS, நிலையான நிற்கும் தாங்கி
SKU: Uno22-i5_12l-4-m128-12_7-X-DOS-F
₹41,600
₹49,900
/ $440
சிக்கலில்லா வேகம், சாதனையின் தொடக்கம்!
Especificações
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | சரிசெய்யப்பட்டது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.13கிலோ, 8.13கிலோ |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
வணிகத்தின் இதயமாக உங்கள் கணினி இயங்கட்டும்
தொழில்துறை கணினிகளுக்கான Thinvent நம்பகத்தன்மையை, இப்போது ஒரே இடத்தில்! Thinvent Uno All-in-One PC, உங்கள் கடை, அலுவலகம் அல்லது தொழிற்சாலையின் சவால்களுக்கு தயாராக உள்ளது.
நீங்கள் அனுபவிப்பவை
வேகமான செயல்திறன்
- பல பணிகளை ஒரே நேரத்தில் மென்மையாக நிறைவேற்ற, 12-கோர் சக்தி.
- பதிவுகள், விற்பனை அல்லது உற்பத்தி மென்பொருள்கள் விநாடிகளில் திறக்கும்.
உறுதியான நம்பகத்தன்மை
- இரட்டை LAN போர்ட்டுகள், தொடர்ச்சியான இணைய இணைப்புக்கு உத்தரவாதம்.
- வெப்பமடையாத வடிவமைப்பு, நீண்ட நேரம் வேலை செய்ய உதவும்.
எளிமையான நிறுவல் மற்றும் பராமரிப்பு
- ஒரே கம்பளி, ஒரே இடம் - குழப்பமில்லா அமைப்பு.
- எளிதாக அணுகக்கூடிய பேனல்கள், விரைவான பராமரிப்பிற்கு.
பாதுகாப்பான முதலீடு
- வன்பொருள் மட்டுமே, உங்களுக்கு தேவையான மென்பொருளை நிறுவ உரிமை.
- கடினமான சூழல்களுக்கு ஏற்ற கட்டமைப்பு.
உங்கள் வணிகத்தின் முதல் கணினியாக அல்லது ஒரு பிரத்யேக பணி நிலையமாக Thinvent Uno சரியான தேர்வு. எளிதாக்குங்கள், நம்புங்கள், முன்னேறுங்கள்!