Thinvent® యూనో 21.5" ఆల్ ఇన్ వన్ పీసీ, ఇంటెల్® కోర్™ i5-1240P ప్రాసెసర్ (12 కోర్), 4.4 GHz వరకు, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 10A Adapter, వైఫై లేదు, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్, ఫిక్స్డ్ స్టాండ్
SKU: Uno22-i5_12l-4-m256-12_10-X-Thinux-F
₹45,200
₹54,200
/ $470
ఏ కంప్యూటర్ కావాలంటే, కష్టపడి వెతకక్కర్లేదు! Thinvent® Uno AIO PC ఇదే.
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1240P |
| కోర్లు | 12 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 21.5 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 10 Amps |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | స్థిరమైన |
| కొలతలు | 490mm × 378mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 8.13కిలోలు, 8.13kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
మీ బిజినెస్ కోసం పర్ఫెక్ట్ పార్ట్నర్
ఎక్కడైనా, ఏదైనా పనికి సిద్ధంగా
- ఫ్యాక్టరీల్లో మెషీన్లను కనెక్ట్ చేయడం, మానిటర్ చేయడం
- డిజిటల్ సైన్బోర్డ్లు, ఇన్ఫర్మేషన్ కియోస్క్లుగా
- హాస్పిటల్లో పేషెంట్ డిస్ప్లేలు లేదా ల్యాబ్ ఎక్విప్మెంట్ నడపడం
- రిటైల్ స్టోర్లలో పాయింట్ ఆఫ్ సేల్ సిస్టమ్గా
ఎందుకు మా యూనోని తీసుకోవాలి
ఇది అన్నీ ఒక్క చోట, స్పేస్ సేవ్ చేస్తుంది. CPU, మానిటర్, స్పీకర్లు అన్నీ ఒక యూనిట్లోనే.
సూపర్ ఫాస్ట్, ఏ పని అయినా స్పీడ్గా పూర్తి చేస్తుంది. హెవీ డ్యూటీ అప్లికేషన్లు కూడా సులభం.
రెండు LAN పోర్ట్లతో, నెట్వర్క్ కనెక్టివిటీ డబుల్ సేఫ్టీ. ఒకటి ఫెయిల్ అయినా, రెండోది పని చేస్తుంది.
థినక్స్ ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్తో స్టేబుల్ మరియు సేఫ్. వైరస్ టెన్షన్లేదు, నిర్విరామంగా పని చేయండి.
సింపుల్ పవర్ - ఒకే 12V అడాప్టర్తో పని అయిపోతుంది, ఎనర్జీ సేవ్ అవుతుంది.
సింగిల్ కేబుల్, పవర్ఫుల్ పనితనం. మీ ఇండస్ట్రియల్ పనులన్నీ ఇప్పుడు స్మూత్.