Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ரேம், 32ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 10A Adapter, வைஃபை இல்லை, உபுண்டு லினக்ஸ், உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு
SKU: Uno22-i5_12l-4-m32-12_10-X-U-HA
₹42,400
₹50,900
/ $440
வேகமும், நம்பகமும் ஒரே இடத்தில்! தின்வென்ட் உனோ AIO PC.
Spezifikationen
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 32 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 10 Amps |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | உயரம் சரிசெய்யத்தக்கது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.13கிலோ, 8.13கிலோ |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
உங்கள் தொழிற்சாலை அல்லது அலுவலகத்திற்கு சரியான கணினி தேவையா? எல்லாம் ஒன்றாக இணைந்த இந்த கம்ப்யூட்டர் உங்கள் வேலைகளை முடிக்க உதவும்.
நீங்கள் விரும்பும் விதத்தில் வேலை செய்யலாம்
- எல்லா வயரிங்களும் ஒரே இடத்தில்: இரண்டு LAN போர்ட்கள் உள்ளன, நம்பகமான நெட்வொர்க் இணைப்புக்கு சரியானது.
- திரை உயரத்தை மாற்றலாம்: நீங்கள் வசதியாக உட்காரும் உயரத்திற்கு திரையை சரிசெய்யலாம்.
- பாப்-அப் கேமரா: பாதுகாப்புக்காக மட்டுமே தேவைப்படும் போது கேமராவை வெளியே எடுக்கலாம்.
ஏன் தின்வென்ட் உனோ?
இது தொழிற்சாலை சூழலுக்கு தயாரிக்கப்பட்டது. நீண்ட நேரம் வேலை செய்யும், சூடாகாது, எளிதாக பராமரிக்கலாம். உபுண்டு லினக்ஸ் இயங்குதளம் மெதுவானதல்ல, வைரஸ் பிரச்சனைகள் இல்லை.
உங்கள் தொழிலுக்கு சரியான துணை
- உற்பத்தி மாடியில் கண்காணிக்க
- கிடங்கு மேனேஜ்மென்ட்
- ரிசப்ஷன் அல்லது டெஸ்க்டாப் பணிகள்
- எங்கும் வைத்து எளிதாகப் பயன்படுத்த
எல்லாம் ஒரே பெட்டியில், எளிதான அமைப்பு. உங்கள் வேலையில் கவனம் செலுத்துங்கள், கணினி பிரச்சனைகளில் நேரம் கடத்த வேண்டாம்!